Tập Lái
29/6/12
10
0
3
Em vừa mới lắp DVD Kovan 5101 giờ em muốn cài Vietmap. Các bác tư vấn giúp em là phần mềm Vietmap nào thích hợp cho Kovan 5101? Có link nào download phần mềm Vietmap cho Kovan 5101 không ạ hay phải mua ạ?

Hạng B2
8/3/13
273
93
28
53
HCM
Bác phải mua module và thẻ Vietmap nữa mới được, giá của nó cũng same same loại cầm tay của VM rồi, mà hình như sau này có thay DVD loại khác cũng không sd lại module đó được.
Em đang xài Kovan 5101 nè, nhiều lúc muốn nâng cấp lên DVD xịn hơn mà tiếc cái module và thẻ VM nên cứ để vậy xài luôn.

Tập Lái
23/3/15
10
0
1
33
Thẻ
Bác phải mua module và thẻ Vietmap nữa mới được, giá của nó cũng same same loại cầm tay của VM rồi, mà hình như sau này có thay DVD loại khác cũng không sd lại module đó được.
Em đang xài Kovan 5101 nè, nhiều lúc muốn nâng cấp lên DVD xịn hơn mà tiếc cái module và thẻ VM nên cứ để vậy xài luôn.
Bác gắng DVD lâu chưa ạ,Nếu mới e đổi cho cái kv có dẫn đường cho