Tập Lái
16/3/15
8
4
1
Phân vân giữa C250 AMG và C250 Exclusive 2015

Chào các anh! Hiện tại, em đang mê chiếc C250 AMG và C250 Exclusive, các anh rành về 2 dòng xe này vào tư vấn cho em với. Xét về giá thì 2 chiếc chênh lệch khoảng 100 triệu. Trước em tính mua C250 Exclusive nhưng sau khi thấy chiếc AMG thì xiêu lòng. Tâm trạng đang rối bời. Không biết chiếc nào phù hợp với em nhỉ?

• Like
Reactions: thaigia
Hạng B2
25/11/07
436
71
28
có tài xế hay ko tài ?
nếu có -> Exclusive
tự lái thì AMG
chẳng khác nhau mấy nhưng AMG có cái loa Burmeister, bộ AMG body kits.
Nhưng mua AMG chắc mất giá nhiều hơn nếu bán lại .

Bác mua CLA 45 AMG của em ko hihi.

• Like
Reactions: Caoly78
Tập Lái
16/3/15
8
4
1
có tài xế hay ko tài ?
nếu có -> Exclusive
tự lái thì AMG
chẳng khác nhau mấy nhưng AMG có cái loa Burmeister, bộ AMG body kits.
Nhưng mua AMG chắc mất giá nhiều hơn nếu bán lại .

Bác mua CLA 45 AMG của em ko hihi.
hi em sẽ tự lái. Anh có thể giải thích thêm giúp em vì sao chọn Exclusive khi có tài xế còn tự lái thì AMG không?
Về CLA, em không mê dòng này anh ơi :). Nếu có người quen cần em sẽ giới thiệu giúp anh nhé!.

Em thấy bác nên sờ, nắn, bóp, chạm vào các em nó trước khi mua thì chắc cú nhất. Đôi khi nhìn là một chuyện, thích là một chuyện nhưng ngồi lên xe, cầm vào volang và cảm nhận thì lại là một chuyện khác. Về máy móc thì 2 con này không có khác biệt lớn.

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
tại nếu bác không lái mà chỉ ngồi sau, thì sẽ cảm giác 2 chiếc này y hệt nhau. Việc gì phải mua AMG cho đắt :D

C thì phải tự lái thôi, ngồi thì mua E trở lên

Hạng D
19/7/11
1.795
6.940
113
e cá với bác là đầy bác mua C để tài xế lái. ít nhất cũng phải 5-60%.

Ý kién cá nhân thôi mà bác. Em không làm thống kê nên chả biết bao nhiêu phần trăm.

em nói vậy vì ghế sau của C ngồi là ngồi cho có tụ, chứ chẳng có gì vip hơn ghế trước

Tập Lái
16/3/15
8
1
1
Em thấy bác nên sờ, nắn, bóp, chạm vào các em nó trước khi mua thì chắc cú nhất. Đôi khi nhìn là một chuyện, thích là một chuyện nhưng ngồi lên xe, cầm vào volang và cảm nhận thì lại là một chuyện khác. Về máy móc thì 2 con này không có khác biệt lớn.
Like mạnh!

Chào các anh,

Hiện tại, em đang mê chiếc c250 AMG và c250, các anh rành về 2 dòng xe này vào tư vấn cho em với. Xét về giá thì 2 chiếc chênh lệch khoảng 100. Trước em tính mua C250 nhưng sau khi thấy chiếc amg thì xiêu lòng. Tâm trạng đang rối bời. Không biết chiếc nào hợp với em nhỉ? :-(

Có điều kiện và thời gian thì đăng ký chạy thử đi bác