Hạng B2
17/5/17
436
333
63
Civic tuổi gì so với Cam.
Thích cái kiểu sáng thì mua thôi, chứ giá trị của nó ko tới 950 đâu.
bên nước ngoài nó ngang giá với các em trong phân khúc C .
Bên Mỹ bản cao nhất của Civic cao giá hơn Cam đó, đừng lấy avata civic mà nói bừa dìm hàng nhau nhé!

em nghĩ bác lấy con Mazda 6 2.0 đi cho sướng, to ngang camry (thật ra kích thước thôi, chứ khoan ca bin thì một 9 một 10), option nhiều, và lái thể thao.
Civic kể ra thì ngon đấy, mà tự dưng thấy cái giá 1 tỏi dành cho xe hạng C phổ thông lại thấy nó phí tiền

Hạng C
21/11/15
704
4.965
93
Tp.HCM
Xe gì chứ đừng mua cam 2.0E nhoen anh. Nhà em vừa bán 1 chiếc vì chạy chán quá. Cam thì mua cam 2.5Q mới ngon.
Civic 1.5 Turbo đi trẻ trung cá tính, Cam thì em thấy già già sao ấy.
Không thì làm M3 cho rẻ mà đẹp nữa, chỉ ghét bọn thối mồm hay lẫn lộn giữa Mazda với Haima thôi

Tập Lái
17/7/17
22
8
3
40
Xe gì chứ đừng mua cam 2.0E nhoen anh. Nhà em vừa bán 1 chiếc vì chạy chán quá. Cam thì mua cam 2.5Q mới ngon.
Civic 1.5 Turbo đi trẻ trung cá tính, Cam thì em thấy già già sao ấy.
Không thì làm M3 cho rẻ mà đẹp nữa, chỉ ghét bọn thối mồm hay lẫn lộn giữa Mazda với Haima thôi
cám ơn bác

Tập Lái
17/7/17
22
8
3
40
Mình nghỉ bác chủ đi xe corona từ trước khi bác có ý nghỉ sắm cái xe nữa là! Nhà m còn đang giử con corona làm kỉ niệm đời 1986 nè, máy móc còn zin chưa bung luôn! Đạp 100km/h chuông cảnh báo nó gõ "boang boang" nghe vui tai lắm. M nghỉ bác chủ cũng là người sành xe.
Còn viết sai chính tả cũng là lẻ thường.
Giờ mà kể ra nhà e đi bao nhiêu dòng xe chắc bác nói e ảo quá: Nissan - toy corona - toy zace - isuzu - toy camry - mitsubishi lancer - hyundai avante md - peugeot 508 - Mer W212 - Bim F07.
w212, F07 là ji bác tự tìm hiểu rồi nói nhé, mắc công lại nói em xạo xạo chém gió nữa!
thanks bác