Hạng D
4/2/08
4.567
6.435
113
TPHCM
Muốn ăn chắc, mặc bền, chạy xong bán lại được giá thì quất ngay Innova
Muốn đổi mới, phá cách thì quất 3008
Dư tiền, hoặc có khả năng vay thêm thì quất con Forester mới đi bác :D

Còn mấy con Santa Fe, Tucson, CX-5 này nọ thì toàn xe thường thôi :D

Tập Lái
25/11/18
31
15
8
42
Em cảm ơn các đóng góp của các bác rất nhiều .
Nhà em quyết định đợi 1 tháng nữa Tuc không ra thì sẽ lấy San .

Hạng D
11/2/11
1.304
2.372
143
www.falkentire.com
theo em vẫn ưu tiên xe 7 chỗ hơn:
1. Rộng rãi hơn, thà dư hơn thiếu
2. Băng giữa khoãng ngã ghế sẽ nhiều hơn, đi xa không bị mệt
Công nhận, ghế hàng 3 có thể ko hoặc ít dùng, nhưng hàng 2 ngửa ra thêm được thì rất đáng giá, đi xa nằm ra thoải mái hơn

Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
Xe Tucson 2019 tháng 6 có xe nhé bác, nhưng với chính sách của HTC thì bác phải đặt trước mới có xe và chuẩn bị sẵn thêm khoảng 40 triệu phụ kiện nữa.
Santafe 2019 bây giờ hình như chênh 20 triệu tiền mặt có xe ngay
Theo em bác mua Mazda CX5 giờ là hợp lý nhất do đại lý xả hàng bán chạy chỉ tiêu. Còn phân vân với Satanfe thì đặt Mazda CX8 2019 giao xe tháng 6 thì hợp lý hơn. Dù sao chất lượng dịch vụ của Thaco em vẫn đánh giá cao hơn HTC.

Tập Lái
25/11/18
31
15
8
42
Xe Tucson 2019 tháng 6 có xe nhé bác, nhưng với chính sách của HTC thì bác phải đặt trước mới có xe và chuẩn bị sẵn thêm khoảng 40 triệu phụ kiện nữa.
Santafe 2019 bây giờ hình như chênh 20 triệu tiền mặt có xe ngay
Theo em bác mua Mazda CX5 giờ là hợp lý nhất do đại lý xả hàng bán chạy chỉ tiêu. Còn phân vân với Satanfe thì đặt Mazda CX8 2019 giao xe tháng 6 thì hợp lý hơn. Dù sao chất lượng dịch vụ của Thaco em vẫn đánh giá cao hơn HTC.
Em cảm ơn bác ,em tích kiệm cả năm mới đủ tiền mua xe nên em chỉ mua xe dưới 1 tỷ thôi .
San bản cao cấp và cx8 em ko dám nghía tới :) , chất lượng phục vụ theo em thì đại lý nào giờ cũng tốt như nhau chứ dịch vụ kém khách đưa lên mạng là treo biển "cho thuê mặt bằng " ngay :)

Hạng C
29/7/18
519
172
58
32
Hồ Chí Minh
xetot.com
Em cảm ơn bác ,em tích kiệm cả năm mới đủ tiền mua xe nên em chỉ mua xe dưới 1 tỷ thôi .
San bản cao cấp và cx8 em ko dám nghía tới :) , chất lượng phục vụ theo em thì đại lý nào giờ cũng tốt như nhau chứ dịch vụ kém khách đưa lên mạng là treo biển "cho thuê mặt bằng " ngay :)
chất lượng dịch vụ ở đâu là em nói về mặt bằng chung, bác mua xe thaco đi làm dịch vụ ở các đại lý khác thì vẫn được phục vụ như nhau, chất lượng dịch vụ cũng gọi là ổn. Còn anh Hyundai thì em thấy quản lý khá lỏng lẻo nên chất lượng dịch vụ thì mỗi đại lý mỗi khác. bác mua bản thấp của CX8 chắc dưới 1 tỷ, lăn bánh thì trên 1 tỷ :D em nghĩ bác không nên dại mà mua hyundai tucson bản hiện tại cho lỗi mốt. Nếu mua ngay thì một là mua mazda cx5, hai là santafe bản thấp, ba là cx8 bản thấp.

Hạng B2
11/10/18
108
60
33
Vote CR-V Top VN & Thế Giới với lại hàng nhập nữa khỏi phải chê!

Tập Lái
23/5/11
26
13
3
Kinh nghiệm thì nhà 4 thành viên ít nhất phải mua con xe 5+2 hoặc 7 chỗ . Mua 5 chỗ chỉ đi loanh quanh. Đi du lịch xa một chút là không thoải mái .