Hạng C
9/4/18
637
509
118
35
Xedato là cái xe quỷ gì, em không biết nhé. Biết 1 lần em tưởng bác sai chính tả, viết loonn, còn đây viết mấy lần y như nhau. Bác còn không biết cái xe bác mua tên gì thì đừng lên tiếng hộ em.
Em có sở thích thuê nhiều loại xe để đi, bạn bè ai có xe đi chơi chung em đều xung phong cầm lái, nên em có xơ hội chạy nhiều dòng xe. Nên em chỉ nói theo kinh nghiệm cá nhân, còn bác có kinh nghiệm và quan điểm của bác.

Cerato.
Túm lại là đi thuê xe gặp xe đểu rồi khẳng định toàn thể dòng họ KIA tay lái nặng nhẹ, nói vậy cho nhanh.
Tiếp, bác có xe ko ? Xe gì ?

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Cerato.
Túm lại là đi thuê xe gặp xe đểu rồi khẳng định toàn thể dòng họ KIA tay lái nặng nhẹ, nói vậy cho nhanh.
Tiếp, bác có xe ko ? Xe gì ?
Không rảnh tiếp chuyện bác. Ghi âi tên xe của mình thì đủ hiểu bác đi xe gì rồi, vậy nha bác

Hạng B2
29/4/15
298
1.745
103
36
hihi tiền nào của nấy bác ah.ăn thua người mua nhu cầu sao thôi. ăn chắc mặc bền thì sẽ có lựa chọn đúng đắn thôi.
Mình ko đồng ý câu ăn chắc mặc bền sẽ có lựa chọn đúng nha... nói như vậy thì mấy bác chạy mer BMW hay Audi là những người ko biết chọn sp nào tốt hay ko tốt hả? Vì ko ai ăn chắc mặc bền mà đi mua mer hay BMW cả... hehe

Tập Lái
6/2/19
49
26
8
Sài Gòn
Mình ko đồng ý câu ăn chắc mặc bền sẽ có lựa chọn đúng nha... nói như vậy thì mấy bác chạy mer BMW hay Audi là những người ko biết chọn sp nào tốt hay ko tốt hả? Vì ko ai ăn chắc mặc bền mà đi mua mer hay BMW cả... hehe
Tại sao xe Đức mà lại không là ăn chắc mặc bền nhỉ?

Hạng D
8/10/11
3.066
5.931
133
Mình ko bàn công nghệ dầu điện, cũng ko so sánh hàn nhật, mình chưa đủ chình và cũng mới chạy có 1 chiếc. cái mình yêu cầu bác làm rõ ở đây là liệu bác có sở hữu và chạy đủ lâu, chạy nhiều loại xe chưa để đủ kết luận tay lái xe hàn lúc nặng lúc nhẹ ? Vì mình chạy xedato ko thấy như vậy, lúc nào nó cũng nhẹ như nhau
Ảnh nghiêm túc lắm a nói xê da tô ảnh ko hiểu đâu ngược lại nhoen, xedato có 3 chế độ lái driver mode ngon vại mà nhìu a đíu biết chê chê mình chịu.

Tập Lái
15/5/19
16
1
3
27
cerato 1.6 deluxy là đủ ok rồi anh.cerato kiểu dáng mới an toàn cung nhỉn hơn ..anh cần thêm thông tin gì em có thể hổ trợ anh ạ