Hạng B1
20/12/18
96
60
18
nếu ko có ý định chạy thêm Grap thì Cerato đi . khekhe. vi Honda city nó ko bán xe chạy taxi .nhưng giờ grap toàn city ko
Xe mới thì 2 hãng ko bán xe chạy taxi, grap chạy city nhiều vì xe sau 3 năm tuổi người mua chỉ chọn city hoặc Vios mua chứ ko dám mua xe Hàn nhé. Xe mới grap thì hầu hết hạng A.

10/5/17
1.588
1.356
118
Nếu ko quá trọng thương hiệu và không chạy kinh doanh. Em nghĩ Bác có thể cân nhắc con Cerato ạ

Hạng B2
23/7/17
439
311
63
38
Cụ lọc những ý kiến của các Bác hạng B trở lên rồi cân đo đong đếm xem xe nào thực sự phù hợp với mình . Mấy ý kiến của Tập Lái là của sale các hãng vài dìn hàng nhau . Chúc cụ có lựa chọn sáng suốt !

Hạng C
5/2/05
895
2.318
93
Xe mới thì 2 hãng ko bán xe chạy taxi, grap chạy city nhiều vì xe sau 3 năm tuổi người mua chỉ chọn city hoặc Vios mua chứ ko dám mua xe Hàn nhé. Xe mới grap thì hầu hết hạng A.

Nói phét nhé. Mình bán chiếc Hyundai Elantra trong 1 nốt nhạc, bán xong rồi vẫn còn hàng chục người gọi điện hỏi mua. Ai nói mọi người ko mua xe hàn cũ là chưa bao giờ mua bán xe!!!

Hạng B2
1/9/17
116
132
83
Cụ hỏi nhưng đã thực sự ngồi lên 2 chiếc xe đó để cảm nhận chưa? Nếu bác đã ngồi lên rồi thì bác sẽ vứt ngay suy nghĩ chọn city. E cao tầm 1m7 ngồi băng sau khá là tra tấn, chật chội ồn ào, điều hoà thì nổi tiếng kém. Bác gắng thêm tí mà mua hẳn cerato deluxe, ngồi sau ngả ngớn bà xã bác cũng thoải mái hơn. Đừng nghe các bố bơm xe nhật xe hàn, city với e thì cũng là con xe ghẻ thôi. Đấy là e đang tư vấn theo bác hỏi, còn riêng e đã kênh qua dòng B, cũng mua xe phục vụ gia đình chứ ko kinh doanh thì e khuyên thật bác gom thêm tí hoặc vay NH rồi lên hẳn CUV phục vụ gia đình tốt hơn nhiều bác, rộng rãi hơn hẳn nữa, cốp chở được nhiều. Bác đã có trong tay 700tr rồi, thêm tầm 150tr là 1 đống lựa chọn như Tucson, CX5, Outlander, Xtrail rồi. Việc gì phải chọn mấy con city cerato cho khổ vậy bác. Bác có chọn mấy con sedan rồi nhu cầu bản thân sau này bác cũng phải đổi thôi. Kinh nghiệm thực tế bản thân e luôn đấy bác

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Thích hào nhoáng, phô trương, khoe mẽ thì Cerato, thích hướng nội, thực dụng, bền bỉ, và cảm giác lái thì City.
Mỗi xe phục vụ 1 loại đối tượng khách hàng khác nhau.
Đừng quá chú trongh phân khúc B, C gì hết. Bây giờ các hãng xe rất lập lờ về phân khúc.
Về độ rộng rãi, thoải mái trong cabin và khoang hành lý thì City tốt hơn hẳn so với Cerato dù là phân khúc B.

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Cụ hỏi nhưng đã thực sự ngồi lên 2 chiếc xe đó để cảm nhận chưa? Nếu bác đã ngồi lên rồi thì bác sẽ vứt ngay suy nghĩ chọn city. E cao tầm 1m7 ngồi băng sau khá là tra tấn, chật chội ồn ào, điều hoà thì nổi tiếng kém. Bác gắng thêm tí mà mua hẳn cerato deluxe, ngồi sau ngả ngớn bà xã bác cũng thoải mái hơn. Đừng nghe các bố bơm xe nhật xe hàn, city với e thì cũng là con xe ghẻ thôi. Đấy là e đang tư vấn theo bác hỏi, còn riêng e đã kênh qua dòng B, cũng mua xe phục vụ gia đình chứ ko kinh doanh thì e khuyên thật bác gom thêm tí hoặc vay NH rồi lên hẳn CUV phục vụ gia đình tốt hơn nhiều bác, rộng rãi hơn hẳn nữa, cốp chở được nhiều. Bác đã có trong tay 700tr rồi, thêm tầm 150tr là 1 đống lựa chọn như Tucson, CX5, Outlander, Xtrail rồi. Việc gì phải chọn mấy con city cerato cho khổ vậy bác. Bác có chọn mấy con sedan rồi nhu cầu bản thân sau này bác cũng phải đổi thôi. Kinh nghiệm thực tế bản thân e luôn đấy bác
Chả hiểu sao mà bác nói Cerato có cabin rộng rãi hơn City???