Tập Lái
13/2/19
20
8
3
32
Chào các cụ,
Em đang phân vân giữa Q5 và X4, mặc dù đã cọc Q5 tháng sau lấy nhưng có dịp thử X4 thì lại suy nghĩ rất dữ. Nhờ các cao nhân tư vấn giúp em ạ.
Thời gian sử dụng xe tầm 2-3 năm là đổi, mong muốn xe ít hỏng vặt máy móc, cảm biến, nội thất lâu xuống. Xe mạnh yếu em không quan tâm nhưng lái êm và cách âm tốt. Em hay lái trong phố đường không hay kẹt xe lắm.

Mong các cụ tư vấn giúp em ạ. Em cám ơn.
(Em không so với X3 vì không thích form)

Tập Lái
11/5/18
10
10
3
41
Vote cụ x4. Q5 em chạy cũng kha khá, có mấy điểm em ko thích ở Q5. Tay lái quá nhẹ, độ trễ chân ga nhiều, chạy khoảng 150km/h khá ồn lên 180 thấy ghê ghê (ko dám chạy lâu ^^) cảm giác lái thì thường thường không phấn khích như bỉm. ngoại thất thì hơi ẻo lả. Em chưa chạy x4 nhưng So với con f15 của em thì thua toàn tập. Hôm em đi vào hãng kiểm tra xe có ra ngó x4 x5 x7 mới. Nhìn nội thất với ngoại thất x4 mới em kết luôn. Theo cái thẩm mỹ của em ai cho em 2xe để trọn em quăng ngay cái con Q5 vào mẹt rồi cưỡi x4 té . À em có hỏi thằng tây ngố con x4 chạy thế nào nó bảo chẳng kém con xe của mày. Ko các cụ lại chửi em đem Q5 so với x5. Xe mới chạy 2-3 năm thì rất khó trục chặc. Em chạy 4 năm nó vấn thế đến kỳ thì đi bão dưỡng thôi.

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
11/5/18
3
0
1
38
Q5 hay X4 thì chuan như nhau bác ah , bác đi 2 thương hieu nay thì ko còn gì bàn cãi ve cảm giác lái , 2 xe deu chay rat em , cảm giác lái tuyet voi , mình hơi nghieng ve cho x4 vì form xe Coupe , như bản x6 thu nhỏ .... khi bác đã suy nghi và , đưa topic len day thì mình cũng biet là bác nghieng 1 phan ve X4 roi .. nhìn sexy và hút người nhìn hơn ...

Neu bác can chay thử test drive X4 bác hú Thành cái nha : 0906 022 226 ... Thành mang xe qua cho bác test lai 1 lan X4 roi hẳn quyet đinh Audi Hay BMW ..

Chúc bác Anh Em OS có 1 ngày làm viec vui vẻ ..