Hạng D
18/4/09
1.317
420
83
P25, Bình Thạnh, HCMC
Xe Inn Cty em vừa nhận giấy báo phạt qua hình ảnh khi lưu thông qua hầm Thủ thiêm.
Thời gian vi phạm 27/7/2013 lúc 9h50p hướng từ Q2 > Q1, lỗi tốc độ 89/60.
Rất nhiều xe nhận giấy phạt nguội ngày hôm đó, có điều chỉ vi phạm cỡ dưới 80 km/h, riêng xe Cty em dính 89/60.
Em thắc mắc là giờ đó làm sao mà chạy nổi ~90 km/h trong hầm?
Cty em 3 người chạy xe này, em thì không bao giờ quá 65 trong hầm, 2 ông kia thì cũng hay phang cao hơn em nhưng khẳng định không quá 80.
Các bác có cao kiến gì cho bọn em không, y/c xem hình ảnh ở đâu, máy đo tốc độ chuẩn không...đêm trong hầm thì có thể chạy 90 chứ 10h sáng mà chạy 90 thì vô lý quá!
Tks các bác.

Hạng C
29/5/13
631
217
43
42
Xin chia buồn ... đã biết có camera mà cứ phi ầm ầm thì chịu xem như rút kình nghiệm

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
Theo em, phạt nguội có cái lợi cho xxx là xxx có thể dùng PS để chỉnh sửa, có khó gì việc này!!!
***Em xin lỗi nghĩ sai xxx nếu bác chủ khẳng định mình không vi phạm tốc độ này :D
Qua đây, bác nào chung chi cho xxx đoạn này nên suy nghĩ lại: sau khi nhận xxx từ mình, xxx vẫn có thể phạt nguội, ai mà biết được

Hạng D
6/12/11
1.076
476
98
Chắc phải đóng thôi bác.

Mà vụ phạt nguội này căng nhỉ? Lắp camera toàn thành phố chắc vui lắm, xếp hàng đóng phạt :(

Hạng C
19/12/12
895
235
43
31
Nếu có video thì quá hay, tâm phục khẩu phục luôn!!!

Hạng D
21/9/10
1.937
11.011
113
son_kts nói:
Theo em, phạt nguội có cái lợi cho xxx là xxx có thể dùng PS để chỉnh sửa, có khó gì việc này!!!
***Em xin lỗi nghĩ sai xxx nếu bác chủ khẳng định mình không vi phạm tốc độ này :D
Qua đây, bác nào chung chi cho xxx đoạn này nên suy nghĩ lại: sau khi nhận xxx từ mình, xxx vẫn có thể phạt nguội, ai mà biết được
ai mà rảnh ngồi chỉnh mấy cái này bác, đâu có lợi ích cá nhân gì đâu

Hạng D
14/2/11
2.611
4.618
113
Braveman nói:
son_kts nói:
Theo em, phạt nguội có cái lợi cho xxx là xxx có thể dùng PS để chỉnh sửa, có khó gì việc này!!!***Em xin lỗi nghĩ sai xxx nếu bác chủ khẳng định mình không vi phạm tốc độ này :DQua đây, bác nào chung chi cho xxx đoạn này nên suy nghĩ lại: sau khi nhận xxx từ mình, xxx vẫn có thể phạt nguội, ai mà biết được

Lợi cho ngân sách bác ợ

Hạng D
21/9/10
1.937
11.011
113
Cá mập nói:
Braveman nói:
son_kts nói:
Theo em, phạt nguội có cái lợi cho xxx là xxx có thể dùng PS để chỉnh sửa, có khó gì việc này!!!***Em xin lỗi nghĩ sai xxx nếu bác chủ khẳng định mình không vi phạm tốc độ này :DQua đây, bác nào chung chi cho xxx đoạn này nên suy nghĩ lại: sau khi nhận xxx từ mình, xxx vẫn có thể phạt nguội, ai mà biết được

Lợi cho ngân sách bác ợ
tất cả các tổ chức đều có quy trình quy chế hết bác ah, những người cố tình làm sai quy trình là những người trục lợi cá nhân thôi.

Hạng B2
9/10/11
246
40
28
43
Sáng nay em cũng thấy 1 em Escape biển LD phóng ầm ầm trong hầm, chắc tầm 80, hy vọng vài bữa nữa cty đó có biên bản