Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Kính thưa các bác, e có 1 thắc mắc nhỏ, tuy đơn giản nhưng hổng giản đơn ạ. Như tiêu đề ở trên thì bác TH tặng cho khách dán film cách nhiệt LLumar bảo hành 5 năm, nhưng sau khi nhìn qua, dàn loa, dvd và một số chi tiết nhựa đúng chất khựa thì e k biết film này có phải hàng thật k? Kính mong các bác đã dùng LLumar do Thaco tặng thì thông não hộ e ạ.

• Like
Reactions: 4bthang2b
Hạng D
26/6/08
1.943
1.346
113
minhphuongoto.com
Dĩ nhiên là thật rồi. Nhưng e nghĩ chỉ là hàng tầm trung chứ không phải cao cấp. Bác xem cái phiếu bảo hành film như có ghi mã film cụ thể đấy. Bác mang ra đại lý so sánh là biết ngay thôi.

Hạng D
18/3/15
2.027
754
113
36
em nghĩ ko fai hàng nhật hãng ko tặng làm mất uy tín đâu bác ạ, bác cứ yên tâm nhé

Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
em nghĩ ko fai hàng nhật hãng ko tặng làm mất uy tín đâu bác ạ, bác cứ yên tâm nhé
dạ nhưng e nghĩ, nói như cụ thì cũng chưa chắc ạ. Vì con xe này nó ráp bởi Trường Hải. Một số chi tiết nhựa trên vô lăng, nút bấm, nhìn màu in và details thì rất khựa. K những thế, căn bản như quả loa và quả dvd cũng hàng khựa :( nên e hỏi cho kĩ để biết có gì mình phòng bệnh vẫn hơn, dù bệnh này nhỏ với xe nhưng k nhỏ với ngượi ạ.

Hạng C
11/8/14
757
356
63
Quảng Ngãi
Cái kính lái thì có thêm chữ BL phía sau, còn mấy kính còn lại là ATR30ST, không thấy giống cái nào trong cái báo giá của bác up cả @@

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Khó nhệ, vâng cảm ơn bác nhiệu ạ

Loại dán kính lái ẢIR80BL là tốt, có ưu điểm là chống tia UV 99.9%, trong suốt,.v.v... nhưng cách nhiệt kém hơn 1 số loại như ATR, PP. Còn loại ATR30ST có thể do anh Hải mua số lượng lớn nên có mã khác loại thông dụng nhập về VN bán ra ngoài.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: 4bthang2b and dattd