O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam
PHÙ .....
Sau hơn 5 ngày rong ruổi cuối cùng đã về đến nơi:
Hoành tráng nhât là cuộc gặp gỡ lần đầu tiên của OS 3 miền tại Huế
Sau vụ này chắc đủ tư liệu viết 1 cuốn tiểu thuyết rất lâm ly
Nào anh em đưa ảnh lên cho nóng nào, tớ chỉ có 4 tấm thôi nên chờ anh em đưa lên cho có thứ tự
Trước tiên phải cám ơn B.D đã setup 1 cuộc chơi hoành tráng này
Ở Huế ngaỳ thứ nhất tai Century, nhìn dàn xe hoàng tráng mọi người cứ xem mãi xe của bác CAMEL

PHÓNG SỰ CHUYẾN ĐI HUẾ-ĐÀ NẴNG

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/7/04
965
20
18
48
RE: PHÓNG SỰ CHUYẾN ĐI HUẾ-ĐÀ NẴNG

Con xe của bác CAMEO là con 15 chỗ (thấy gần và rõ nhất) phải không bác Nhớ vợ?

P/s treo giải đoán nhanh có thưởng đê. :D:D

Hạng C
28/8/05
971
3
0
Hồ Chí MInh City

Em tưởng xe Mypt mới thu hút được sự chú ý nhiều nhất chứ.
Xe bác Camel nhìn là biết xe gì liền chứ xe mypt nhìn cả ngày cũng chưa chắc biết :D

Tập Lái
24/11/04
12
0
0
Hà lội - Việt lam

Trích đoạn: tungrose

Em tưởng xe Mypt mới thu hút được sự chú ý nhiều nhất chứ.
Xe bác Camel nhìn là biết xe gì liền chứ xe mypt nhìn cả ngày cũng chưa chắc biết :D
Thu hút được sự chú ý nhiều quá nên ... có dám mang đi đâu!

Hạng B2
24/6/04
238
0
16
49
360°
otosaigon.com

Xe bác Camel là cái màu đỏ nằm góc cột cờ kìa.
@Bác Râu: Xe Mypt mà đi từ HN vào HUế thì ai ngồi trên đó chắc khoảng 1 tuần sau có ai hỏi vẫn cứ "hả, cái gì, nói to tí nào, mịa nhìn người thì to thế mà nói lí nha lí nhí...":D cho nên đợt này cho nằm nhà rồi. hì hì hì
Đợt này em ko tham gia được tiếc quá. các bác post thêm ảnh đê cho đỡ nghiền.:(

O.S.P.D
16/6/04
2.046
26
38
54
Việt Nam

Ảnh sang Lào này

Còn nhiều lắm lắm nhưng đoàn đang trên đường ra, tui ra trước 1 ngày nên chỉ có bấy nhiêu thôi, líc này thì đang ra đến Thanh hoá rồi

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Các pác cho em chuyển bài này từ topic bên kia sang đây cho phù hợp. :D:D

Tạm sơ kết thế này:

- Trưa 29/4: Gấu chặn đoàn OH tại Mỹ Chánh - Quảng Trị : làm cái lẩu dê để ... chống ....đói trước khi vào thành Huế.
- Tối 29/4: gặp mặt OS - OH cực hoành tráng. Có lẽ lần đầu bà con ở Huế thấy 1 đoàn xe 11 chiếc, xe-non sáng rực chạy nối đuôi nhau trong thành phố (trừ một cái chạy đầu đèn đóm tối um ....).
Trong buổi off, ấn tượng nhất là lúc các pác đồng thanh hô "dô dô dô" rồi chuyển thành "gấu gấu gấu" và cuối cùng lạc giọng thành... "gâu gâu gâu".
Em hoảng quá phải nhắc các pác là hiện đang có hơn 15 thành viên OS ở trên ... bancony tầng 2. Coi chừng nó cộng hưởng....hạ cánh thì nổi tiếng đấy
- Ngày 30/04 đoàn cơ động theo nhóm; tối lại tụ quần tại Lăng Cô, làm qủa đặc sản "hàu Lăng cô" (khúc này thì để Giang trọc và bác Color Matiz khai báo).
Trong khi đợi nhậu, bà con tranh thủ test con Nissan Murano của bác "Cá mèo". Kết quả, chất lượng xe kg đạt yêu cầu. Lý do: xe nổ garăngty thì kg nghe tiếng máy và xe kg rung, ngược lại khi bật nhạc lên thì lại thấy...... rung cả xe.

Đến 23h00 tất cả ra bãi biển đốt lửa làm ám hiệu đợi tàu vào đón "vượt biên" nhưng do hợp đồng nhầm nên kg thấy chiếc nào. Sau khi hết cả chục chai vốt-ka, Ken, ...xoài ; gà .... đến hơn 02h00 ngày hôm sau mới chịu .... đi ngủ.

Ngày hôm nay 1/5, các pác lại tự do mỗi nhà một ngả (DNG, Huế, Lao bảo), tối mới hợp quân về Huế.

2/5
Buổi sáng: các ông -> cà phê Vĩ dạ xưa. Các bà -> Chợ Đông ba
Trưa, cơm nước, kiểm tra xe -> một số đi sân bay, còn lại ngồi đợi ở cà phê Vườn Thiên Đàng. Đến 15h00 ; còn 5 xe cuối dùng rời khỏi Huế.

CD5 về nhà ... ngủ bù. :D:D:D

Hạng D
4/10/05
4.881
41
48
53
Gò Té

Bác Gấu ui có tấm hình nào post lên đê cho ae thưởng thức tí. Nghe bác kể chiếc xe của bác Lạc đà mà ham wá, bác cho lun vài tấm cho ae rửa mắt luôn thể :D.

Hạng C
22/7/04
965
20
18
48

Trích đoạn: songnguyen

Bác Gấu ui có tấm hình nào post lên đê cho ae thưởng thức tí. Nghe bác kể chiếc xe của bác Lạc đà mà ham wá, bác cho lun vài tấm cho ae rửa mắt luôn thể :D.

Bị đè ra rút hết mật, còn thời gian đâu mà chụp ảnh hả bác. Gấu chẳng có cái ảnh nào cả, bác thông cảm đợi mai nhé. :D:D

@ Color Matiz.

Hôm qua nghe có A320 rơi. Tưởng là cái chở bác. :mad::mad: