Hạng C
24/9/17
638
1.018
93
31
Hehe, mang xe nhà vào chạy mới thấy xót xe, và mới thấy giá trị khi thuê xe chạy Go-kart tại đường đua Đại Nam; Bác nào chê thuê xe chạy Go-kart 500k/20 phút là đắt thì mang xe nhà vào chạy, bao xót luôn:)
Chuẩn bác ạ, ai chạy rồi mới hiểu :(

• Like
Reactions: Quocdp
Hạng C
24/9/17
638
1.018
93
31
Chạy sân đua nó khác ngoài đường dữ lắm, e chạy xe ngoài đường cả trăm loại xe cũng không phải yếu, vào sân chạy go-kart tưởng như xe nhà, đạp cho cố rồi vào cua thiếu lái, may là xử lý kịp chứ ko là leo lề ăn sỏi rồi, mà xe go-kart bánh đặc bám đường, xe nhà mang vào chạy không khéo phá xe thêm! Cua trong đường đua phải giảm ga giảm tốc phù hợp đánh lái mới kịp, e phải chạy 5 vòng mới quen sân!
Cơ mà đem mấy xe subaru , porsche 718...vào chạy mới phù hợp!
Trải nghiệm thì xe gì cũng được bác ạ, khi đua rồi thì cũng vậy, xe nào cũng được miễn được set up tới nóc :D

Hạng F
2/3/14
12.226
127.963
113
Đua thì xót xe chứ nhỉ vì kiểu gì hộp số và động cơ chả hoạt động quá mức

• Like
Reactions: De Red
Hạng D
25/12/12
1.607
631
113
Xe nhà thì đua cái gì. Một là xót xe, hai là tài yếu, ba là sợ tai nạn. Nên dành các bác tài nữa mùa khoe xe dán decal thôi. Nên vios bóp cổ civic cũng là chuyện thường

Hạng C
31/5/11
512
606
123
Xe nhà thì đua cái gì. Một là xót xe, hai là tài yếu, ba là sợ tai nạn. Nên dành các bác tài nữa mùa khoe xe dán decal thôi. Nên vios bóp cổ civic cũng là chuyện thường
Em ko thích kiểu dán đề can tăng mã lực. Nhưng mà người ta dán xong và người ta vác xe vào trường đua thì đã là took action rồi chứ ko phải ngồi ngó. Em là em nể, em mua con Sci bản R mà còn chưa có dịp như bác Sci đỏ trong hình vác xe vào ĐN chạy....Nói chung là có nhích chứ không chỉ là thích là thấy đáng khen rồi....

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Phải a tính hỏi i10 vs Vai-ốt xem ai thắng hơm!?:D
Không. Mình đâu có liên quan gì tới xe tư nhân. Mình còn chưa có cả i lẫn Vios. Nhưng chỉ nhớ lại năm ngoái cũng chơi phong trào đem moto vô dợt trong nầy. Nhiều chuyện thú vị lắm mà thôi , nói nhiều khẩu nghiệp , buôn bán làm ăn hông tốt, kkk. Ý chung cũng chỉ là đem xe vô " chơi " trong track như vầy , ai giỏi thì càng giỏi , ai có khiếu là càng thích. Còn ai nào giờ thích "chại ngoài lộ " bằng " decal dới phụ kiện " thì vô đây , lút cán là dễ out lắm. Hehe, thôi xin phép dừng tại đây, không mất đoàn kết hết.

Hạng C
24/9/17
638
1.018
93
31
Trải nghiệm mà bác, ai đua đâu :D