Hạng C
9/7/16
553
368
63
35
Hồ Chí Minh
Có bác ạ, để phủ được tốt bác phải làm bề mặt thật tốt. ưu tiên láng và không có các vết xước thì mình phủ mới đẹp được ạ.
đọc qua có nhiều ý kiến các bác ở trên nói không hợp lí đó là các hang họ k phủ. em chắc chắn với các bác hãng ngươi ta cũng có những con xe nhập về nằm cảng bị các vấn đề về sơn và sau đo có gọi dịch vụ đến hiệu chỉnh bề mặt sơn hết nhé các bác. chả qua các bác k biết thôi.
giá hiệu chỉnh bề mặt sơn và phủ bây giờ cũng k còn mắc như ngày xưa, nghe đâu 20tr em cũng kinh quá. rõ ràng phân khúc sedan tùy lớp phủ ( sos lượng lơp) như em phủ chỉ loanh quanh 7tr nhưng cũng 3 lơp rồi. bên tư vấn họ nói rõ sô lớp cũng k phải cứ nhiều là ceramic nó bám được nên loại e phủ cũng xịn lắm rôi em dùng gyon hàn quốc.
khi bác phủ xong xe bóng mới đẹp hơn nhìn nịnh mắt thì bác cũng giữ gìn xe bằng cách rửa xe đúng quy trình tại nơi bác phủ. còn việc các bác bảo là sơn xe thì trong ngành sơn càng nhiêu loại sơn ngta dùng loại nào xử li bề mặt thế nào làm sao mình biết. sơn đểu nhìn kinh.
mua xe mới có đk thì nên phủ ngay đảm bảo lớp sơn zin
còn sơn zin của merc hay kia lại là cả 1 câu chuyện khác nữa các bác ạ.
Cùng quan điểm