Tập Lái
30/4/10
29
1
3
Chào các bác OS. Trong này có nhiều người là kts và thi công cửa hàng. Cho em hỏi là có thể tìm một số ray và phụ kiện để đỡ các kệ gỗ và kính thì có thể tìm được ở đâu? Em cũng muốn tìm loại tốt 1 chút hỏi Hafele thì không có bán. Cám ơn các bác.

Em định làm tương tự như link bên dưới.

Hình như em không gửi được link. Ý là em muốn làm các đợt ngang gắn vào tường bằng các giá chữ L để có thể dời lên dời xuống được tùy theo sản phẩm trưng bày lớn hay nhỏ. Em cũng muốn tìm loại có các cây sắt đưa ra ngoài để treo các vật dụng nhỏ accessory nữa

Last edited by a moderator:
Hạng D
12/12/03
2.828
3.648
113
Vietnam
E có 1 cái quầy dùng để làm thu ngân...làm toàn bằng gỗ...kg phải đồ ép như ở cửa hàng. Dư ra...bác múc dùm em đi

Tập Lái
14/5/10
45
1
8
Bác thử tìm xem hàng của hãng Blum (Áo), hãng này chuyên về phụ kiện hơn Hafele.

Tập Lái
30/4/10
29
1
3
Cám ơn các bác để em chạy đi xem thử. Không biết bên Hettich có bán không. Em thấy trong Vincom có nhiều cửa hàng có hardware khá đẹp. Không lẽ họ nhập từ nước ngoài?

Hạng B2
6/4/09
390
142
43
www.anhbanmai.vn
Solit nói:
Chào các bác OS. Trong này có nhiều người là kts và thi công cửa hàng. Cho em hỏi là có thể tìm một số ray và phụ kiện để đỡ các kệ gỗ và kính thì có thể tìm được ở đâu? Em cũng muốn tìm loại tốt 1 chút hỏi Hafele thì không có bán. Cám ơn các bác.

Em định làm tương tự như link bên dưới.

Hình như em không gửi được link. Ý là em muốn làm các đợt ngang gắn vào tường bằng các giá chữ L để có thể dời lên dời xuống được tùy theo sản phẩm trưng bày lớn hay nhỏ. Em cũng muốn tìm loại có các cây sắt đưa ra ngoài để treo các vật dụng nhỏ accessory nữa
E làm đại lý cho Hafele, Blum Bác cần loại nào E để cho Bác giá tốt nhé!

Tập Lái
30/4/10
29
1
3
Bác Vivan cho em địa chỉ mail em gửi vài hình tham khảo cho bác.