Tập Lái
18/1/11
34
3
8
Như đã biết, phụ nữ và trẻ trâu là nhưng thành phần chạy xe rất ẩu ngoài đường... phụ nữ nhiều người muốn qua đường là qua, ko xi nhan, nhiều khi xi nhan cái qua liền luôn. thật sự quá nguy hiểm. Tuy nhiên trong trường hợp dưới đây, 1 biker có vẻ tay lái rất cứng đã né 1 phụ nữ qua đường ko xi nhan trong gang tất, thật may là không có gì đáng tiếc xãy ra. Cùng xem video nhé ..

Tập Lái
30/7/15
5
2
3
39
Mình mà nói thì người ta lại cho là kỳ thị hị hị. Nhưng những ai từng gặp thì bức xúc chịu không nỗi luôn. hic. Chắc chị em đi xe chẳn bao giờ có suy nghĩ là phía sau họ có xe khác. Em gặp nhiều trường hợp là vừa bật xi là "gồng người" lên kiểu như nhắm mắt đưa chân mà qua đường, mặc cho xe phí sau còi in ỏi xin đường.....haizzz

Hạng B2
11/12/11
302
2.333
93
Nói thật nhìn mấy ông motor là thấy chướng mắt rồi.

Hạng B2
22/12/15
312
608
93
40
Ăn thua j mấy bác.có hôm e còn gặp 1 hotgirl lái con altis quay đầu xe ở ngay dốc cầu vượt ngã tư ga.quay đầu ngay đèn đỏ có biển cấm đàng hoàng,xong chạy lên cầu hướng về gò vấp vừa xuống dốc quay thêm phát nữa cho nó máu.e chỉ biết lắc đầu ngao ngán.xe máy đi còn chưa nên thân ôm con 4b chạy như xe máy.e ko quơ đũa cả nắm nhưng thấy đa phần phụ nữ lái xe rất yếu và thiếu kĩ năng.