Hạng B2
30/12/14
408
591
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Phụ tùng cho Isuzu Trooper

Chào anh/ chị!
Mình là người sở hữa xe Isuzu Trooper và rất thích chiếc xe của mình, nên nay mình gần như là thành thạo về cái xe này (chỉ cái xe này thôi), thời gian đầu em tìm phụ tùng thay thế rất mệt và chi phí rất cao, sau thời gian tìm hiểu và nâng cấp xe mình em có tí kinh nghiệm về phụ tùng xe này và phụ tùng thì cái gì em mua cũng có (từ nữa giá hãng chở xuống, hàng ship mỹ 100%, em không có hàng sẵn,

Vì không phải kinh doanh phụ tùng, em không biết thay nhe, đem ra gare giúp), em đã thử ship và thay rất nhiều thứ cho xe em (xe em Isuzu Trooper SE 2000, em thay thế theo km chứ không đợi tới hư, nên đồ em bỏ ra cũng còn tốt hơn đồ nghĩa địa ngoài chợ).

Em không kinh doanh phụ tùng nên sẽ giúp bác nào cùng đam mê xe này với em thôi. Hàng em nhờ người quen mua gửi về thôi, nên cái nào hiếm quá thì phải đợi .

Sẵn đây em khoe cái xe em luôn, xe em nội thất là nguyên bản nhe, chỉ lộp lại ghế da thôi..hehehe

Còn bác nào bảo tốn xăng thì em có bài đăng này để tham khảo
https://www.otosaigon.com/threads/xe-minh-co-qua-ton-xang.8758015/

Last edited by a moderator:
Hạng B2
30/12/14
408
591
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
các món em vừa tháo ra thay thế, bác nào thấy cần gì qua em nhượng lại
Bộ cam: dây cam, bơm nước, bạc đạn tì, đội hàng chạy chạy 10 vạn thay
Công tắc chỉnh kính cửa sau, hư chỉnh chung tâm, chĩnh tại cửa được
Mâm ép chạy 5 vạn
Còn nhiếu cái, để rảnh em soạn ra
P/s: bán để kiếm tiền mua cái khác

DTZ confirmed
Hạng B2
15/3/10
235
2.009
93
Lâu rồi em mới thấy được xe 2000, 16 tuổi mà còn đẹp ghê, mấy cái ghế còn mới tinh, xe này mua bao nhiêu vậy bác

Tập Lái
9/3/14
38
866
83
Bác chủ cho xin địa chỉ và thiệt hại làm lại nội thất. Đẹp quá!