Hạng B1
8/1/08
51
0
0
Ha noi
Em đang kết một em te, đọc OS daihatsu thấy các pác phân tích hay quá nhưng chưa thấy đề cập đến phụ tùng của Te ra sao. Kính nhờ các Pháp sư chỉ bảo đôi chút không biết khi em nó gặp vấn đề có dễ thay thế không, giá cả có "khủng" không và mua ở đâu nhỉ. Em ở Hà Nội. Các pác cho ý kiếm sớm nhé để em còn cưới em nó trước Tết cho oai

Hạng C
13/3/07
823
3
18
www.otosaigon.com
RE: PHỤ TÙNG EM TER

Đây bác ơi
Kính gửi các bác đang sử dụng xe Daihatsu tại Việt nam
Sau 1 thời gian dài đàm phán và chuẩn bị, nay rất vui mừng thông báo với các bác về việc cung cấp phụ tùng chính hãng Daihatsu sẽ được đảm nhiệm bởi công ty CP kỹ thuật dịch vụ ô tô Phong thành, có địa chỉ đăng ký tại 16B, Ngô Tất Tố, Văn Miếu, Hà nội. Cửa hàng chuyên doanh phụ tùng Daihatsu tại số 81, Nguyễn Ngọc Vũ, Cầu Giấy, Hà nội (Gần cầu Hòa mục) ĐT/Fax: 04556 3527, 091354 1935 (Mr. Dương) Email: [email protected] . Rất hân hạnh được tiếp tục phục vụ các bác.
Xin trân trọng kính báo và mong nhận được sự hưởng ứng!
Năm ngóai em có đi Tung Của, bên đó em Te còn được gọi là Toyota Dario. Em đã xin chủ xe cho ngó thử thì hóa ra cùng một loại - chỉ khác cái logo, do đó đồ trong nước hiếm thì đánh từ TQ sang. Em thấy các cửa hàng ở Láng Hạ - HN cũng đã nhập hộp lốp treo tên Dario về bán, quan trọng là kiếm được đúng đồ của Toyota Tàu là ok.
(Mà em nói nhỏ tí nhé : Te ở VN mà mang mác TO thì chắc hội Te đông lắm nhỉ ?????)

Hạng D
11/1/08
2.042
603
113

Trích đoạn: nghesyngheo_thudo

Em đang kết một em te, đọc OS daihatsu thấy các pác phân tích hay quá nhưng chưa thấy đề cập đến phụ tùng của Te ra sao. Kính nhờ các Pháp sư chỉ bảo đôi chút không biết khi em nó gặp vấn đề có dễ thay thế không, giá cả có "khủng" không và mua ở đâu nhỉ. Em ở Hà Nội. Các pác cho ý kiếm sớm nhé để em còn cưới em nó trước Tết cho oai
Yên tâm, đây nè:

http://www.vnexpress.net/Vietnam/Oto-Xe-may/2008/01/3B9FE4FE/

Hạng B1
8/1/08
51
0
0
Ha noi

Như bác Tvson nói thì xem ra em này hay đấy nhỉ. Để em yên tam kiếm một em vậy. Bao giờ cưới được sẽ báo các pác để xin nhập hội Dai nhe

Hạng B1
22/4/05
91
1
8
53
HAN

Trích đoạn: nghesyngheo_thudo
Như bác Tvson nói thì xem ra em này hay đấy nhỉ. Để em yên tam kiếm một em vậy. Bao giờ cưới được sẽ báo các pác để xin nhập hội Dai nhe

Cố gắng nhé, hôm rồi tôi ôm tiền đi mua hộ anh bạn cùng cơ quan nhưng không được.
Mời bác đăng ký vào Hội Teriosers-Dairos