Cần tìm FIAT DOBLO WINDOW REGLATOR KIT LEFT-FRONT

Con Fiat Doblo 2003 của tôi bỗng dưng không bấm kính lái lên được, mặc dù vẫn nghe tiếng mô tơ kêu khi bấm. Tháo ốc ra thấy vài miếng nhựa rơi ra từ bên trong
coi trên mạng thấy là món này (window regulator repair kit front-left)

http://www.ebay.com/itm/WINDOW-REGU...ash=item21127c6056:g:ShIAAOSwAKxWZrmi&vxp=mtr

Vậy các bác có ai dư bộ này để lại giúp mình với ạ.

• Like
Reactions: LA PHONG
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Cần tìm FIAT DOBLO WINDOW REGLATOR KIT LEFT-FRONT

Con Fiat Doblo 2003 của tôi bỗng dưng không bấm kính lái lên được, mặc dù vẫn nghe tiếng mô tơ kêu khi bấm. Tháo ốc ra thấy vài miếng nhựa rơi ra từ bên trong
coi trên mạng thấy là món này (window regulator repair kit front-left)

http://www.ebay.com/itm/WINDOW-REGU...ash=item21127c6056:g:ShIAAOSwAKxWZrmi&vxp=mtr

Vậy các bác có ai dư bộ này để lại giúp mình với ạ.
bác ra gara ngta đi quấn lại cho bác thôi, chừng 200k

Hạng C
1/3/13
578
377
63
Các Bác ơi em có phụ tùng đầy đủ của một chiếc Siena 1.6 HL giờ bán lại được nhiêu ta??? Đang định làm nhà mà thiếu lúa nên Bác nào có nhu cầu em gã tất...:3dcuoi:

• Like
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Các Bác ơi em có phụ tùng đầy đủ của một chiếc Siena 1.6 HL giờ bán lại được nhiêu ta??? Đang định làm nhà mà thiếu lúa nên Bác nào có nhu cầu em gã tất...:3dcuoi:
Bác show đi, mà nhớ là show từng món thôi nha:D

Hạng C
1/3/13
578
377
63
bác ra gara ngta đi quấn lại cho bác thôi, chừng 200k
Nếu như Bác ấy mô tả thì khả năng chổi than bị mòn nên nó tiếp xúc không tốt chạy yếu nên ko lóc được,...trước đây em bị mang ra thợ đòi thay 4 xị, cậu bạn thân của em chuyên điện tử phán mang về đây...hắn xử khoảng 30 phút xong (thay chuổi than motor là xong) không tốn luôn.

• Like
Hạng D
6/2/17
2.144
2.468
113
em đăng ký cái nóc nhé anh