Phụ tùng Isuzu Hilander | ISUZU

1. mmlabel

mmlabel Tập Lái

Re: RE: Phụ tùng ISUZU Hilander

OK, thanks. Mình cũng rất muốn dc làm HV công nông để dc chia sẻ thêm kn con hiland này. Số xe 52X-7546 , Số máy 0903 810162, Số Sườn....0000 ko thấy. Khi nào off nhớ gọi mình dzới . Chúc các pác vui khỏe. [​IMG][​IMG] [​IMG]

Ah, sẵn đây có Pro nào biết khắc chế bớt cái vụ xịt khỏi khi đề cũng như on street ko? help me
    Last edited by a moderator: 27/3/10
  2. thanhhaidt

thanhhaidt Tập Lái

mình là TV mới đang định sắm vợ 2 tên là 2LD sinh năm 2008 xin các cụ đi trước tư vấn về máy móc cho tý với ,vi dụ như là cách kiểm tra xe ăn đầu máy, xe chạy co hay bị đứt dây cam ko , cam chạy bằng xích như inova hay bằng đai curoa như jolie và nói chung những ưu khuyết điểm của em nó . xin cám ơn các cụ nhiều nhiều ạh.
  3. phutung

phutung Hạng C

phụ tùng ở ngoài giờ cũng nhiều mà bác hàng chính hãng và oem ở ngoài giờ cũng có bác ạ! kính mong được phục vụ các bác ạ
    Phụ tùng isuzu giờ ở ngoài cũng nhiều các bác ạ! đa dạng các mặt hàng và giá cả lại cạnh tranh nữa! nếu các bác đang cần tìm một nguồn hàng uy tín và đảm bảo thì em xin hứa phụ tùng ô tô nhật khánh là 1 địa chỉ rất đáng quan tâm. bên em ngoài chuyên PHỤ TÙNG ISUZU ngoài phụ tùng mới chính hãng bên em còn nhập rất nhiều sản phẩm tháo xe chất lượng đảm bảo giá cả cạnh tranh. kính mong được các cụ trên os ủng hộ ạ 0977488671
  4. truonganh204

truonganh204 Tập Lái

địa chỉ của bác ở đâu vậy, bên bác có bán 2 công tắc bấm lên kính ở cửa sau ko, xe em đời 2009
  5. truonganh204

truonganh204 Tập Lái

vậy là xe gì, cứ chạy qua đường An Dương Vương và Huỳnh Tấn Đạt là đồ gì, xe gì cũng có hả các bác, Hôm trước em có xe nissan blubird đời 89 bị bể tay cầm cửa tìm đâu ko có thế mà chạy ở đường Huỳnh tấn Đạt có
  6. Nhatphat

Nhatphat Tập Lái

Cac bac cho em hoi ôp đen trứớc sau cua isuzu hilander ban o dau vậy, gia ntn