Tập Lái
18/10/15
23
17
3
Các cao nhân chỉ cho em cách phục hồi sinh lý nam bằng cách nào an toàn mà hiệu quả được không ạ? Số khổ khi gấu già cứ cằn nhằn sau mỗi lần lâm trận, gấu chê nhanh quá, chưa thỏa mãn. Hồi còn trẻ bẻ gãy sừng trâu thì gấu cũng van xin tha cho mà giờ có tí tuổi vào cái là biết ngay. Làm cách nào được bây giờ các bác ơi? có cao kiến j hay chỉ cho em để phục thù con gấu già đi ạ?

Tập Lái
2/11/15
3
6
3
36
ginger-world.com
Tham khảo mấy loại thực phẩm hỗ trợ tốt cho sinh lý nam
  • Nước ép lựu: lựu, việt quất, dâu tằm, nước cốt chanh, đường ... cho vào máy ép, thế là xong
  • Cà rốt: thực phẩm giàu hàm lượng chất dinh dưỡng, đặc biệt là vitamin A, E, chất chống oxy hóa và các beta – carotene. sử dụng nguyên liệu này thường xuyên không những giúp cải thiện thị lực, giúp mắt luôn khỏe mạnh mà còn giúp cải thiện chức năng sinh lý. các thành phần dinh dưỡng chứa trong cà rốt có tác dụng giúp tăng cường số lượng và chất lượng tinh trùng. Ép nước cà rốt cũng dễ uống. Thêm vào các món ăn hàng ngày nữa.
  • Lá hẹ: uống nước ép lá hẹ tươi 2 lần mỗi ngày hoặc chế biến món ăn cũng ok
Tham khảo vài bài tập trên mạng nữa
Nói chung nhá, năng tìm hiểu vào thì mới mong cải thiện đc

• Like
Reactions: quyetchien22
Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Nghĩa là ysl đúng ko cụ :D ko đơn giản đâu ạ, làm theo mấy cách này coi đc ko ạ
  1. vật lý trị liệu: các kỹ thuật được áp dụng trong phương pháp này là nhiệt vật lý trị liệu, quang vật lý trị liệu hoặc sóng ngắn, sóng viba, điều trị bằng thiết bị chân không… Cơ chế hoạt động chính của các kỹ thuật này là tạo lực hút giúp " thằng em" cương cứng lên, kích thích dây thần kinh điều khiển chức năng sinh lý. Từ đó nhằm thúc đẩy toàn hoàn máu, tăng cường ham muốn tình dục, giúp nam giới cải thiện và phục hồi chứng yếu sinh lý => cần kiên trì, lâu dài.
  2. áp dụng các cách dân gian: rễ cau ( sắc nước ), ba kích ngâm rượu ...
  3. bổ sung sp tăng cường sinh lý như Gen X, sâm Alipas ... => tùy sự hấp thụ à ko đáp ứng, hay cái j đó thuộc về cơ địa nữa. như em dùng thấy Gen X tác dụng nhanh và hiệu quả hơn Alipas 1 đoạn . nói chung 2 loại đều có thấy hiệu quả

• Like
Reactions: quyetchien22
Tập Lái
18/10/15
23
17
3
Tham khảo mấy loại thực phẩm hỗ trợ tốt cho sinh lý nam
  • Nước ép lựu: lựu, việt quất, dâu tằm, nước cốt chanh, đường ... cho vào máy ép, thế là xong
  • Cà rốt: thực phẩm giàu hàm lượng chất dinh dưỡng, đặc biệt là vitamin A, E, chất chống oxy hóa và các beta – carotene. sử dụng nguyên liệu này thường xuyên không những giúp cải thiện thị lực, giúp mắt luôn khỏe mạnh mà còn giúp cải thiện chức năng sinh lý. các thành phần dinh dưỡng chứa trong cà rốt có tác dụng giúp tăng cường số lượng và chất lượng tinh trùng. Ép nước cà rốt cũng dễ uống. Thêm vào các món ăn hàng ngày nữa.
  • Lá hẹ: uống nước ép lá hẹ tươi 2 lần mỗi ngày hoặc chế biến món ăn cũng ok
Tham khảo vài bài tập trên mạng nữa
Nói chung nhá, năng tìm hiểu vào thì mới mong cải thiện đc
bác có biết bài tập nào ok ko chỉ em phát
trên mạng thấy tùm lum quá ạ

Tập Lái
18/10/15
23
17
3
Nghĩa là ysl đúng ko cụ :D ko đơn giản đâu ạ, làm theo mấy cách này coi đc ko ạ
  1. vật lý trị liệu: các kỹ thuật được áp dụng trong phương pháp này là nhiệt vật lý trị liệu, quang vật lý trị liệu hoặc sóng ngắn, sóng viba, điều trị bằng thiết bị chân không… Cơ chế hoạt động chính của các kỹ thuật này là tạo lực hút giúp " thằng em" cương cứng lên, kích thích dây thần kinh điều khiển chức năng sinh lý. Từ đó nhằm thúc đẩy toàn hoàn máu, tăng cường ham muốn tình dục, giúp nam giới cải thiện và phục hồi chứng yếu sinh lý => cần kiên trì, lâu dài.
  2. áp dụng các cách dân gian: rễ cau ( sắc nước ), ba kích ngâm rượu ...
  3. bổ sung sp tăng cường sinh lý như Gen X, sâm Alipas ... => tùy sự hấp thụ à ko đáp ứng, hay cái j đó thuộc về cơ địa nữa. như em dùng thấy Gen X tác dụng nhanh và hiệu quả hơn Alipas 1 đoạn . nói chung 2 loại đều có thấy hiệu quả
Ok bác sơ sơ vài cách như rượu cau, ba kích là em cũng có sẵn trong nhà rồi đấy ạ. còn cái bổ sung như gen x hay sâm thì em cũng có nghĩ tới, nhưng tại chưa biết hiệu quả thế nào, chỉ sợ đang 10h lại thành 8h thì cũng quá nên chưa dám gì gì

• Like
Reactions: Songbien43
Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Ok bác sơ sơ vài cách như rượu cau, ba kích là em cũng có sẵn trong nhà rồi đấy ạ. còn cái bổ sung như gen x hay sâm thì em cũng có nghĩ tới, nhưng tại chưa biết hiệu quả thế nào, chỉ sợ đang 10h lại thành 8h thì cũng quá nên chưa dám gì gì
Lo bò trắng răng, nếu ko hiệu quả với bác thì cũng gì tới mức giảm được hả bác
Mạnh dạn mua Gen x uống thử xem sao bác, cái này có ứng dụng cái công nghệ siêu hoạt tốc của Đức kết hợp với cả ngài tằm đực có chứa tinh chất methylentostoron hợp chất quan trọng trong hormon sinh dục nam từ đó kích thích sản sinh testostoron tự thân và tăng chất lượng tinh trùng ở nam giới đấy bác

Tập Lái
10/5/18
5
4
5
39
Ôi zồi thế thì không ổn rồi, chuyển gấu sang đây em chăm cho bác ơi, chứ như thế uổng lắm :D

Tập Lái
3/12/15
5
3
3
Chưa đến chợ đã hết tiền đúng không bác ? nói chung nên tìm cách đi để lâu không tốt đâu, ko cẩn thận thằng khác chăm vợ hộ thì mệt