Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
View attachment 2366425

Như tiêu đề. Xe em Triton 2017, phuộc theo xe có vẻ nhão rồi, xuống lỗ xe bị lắc. Nhờ các bác có kinh nghiệm chia sẻ là nên dùng loại nào vừa ổn vừa kinh tế. Em chỉ đi đường trường và đường xấu ít ít. Không offroad gì cả.

Cảm ơn các bác.

*Ảnh minh họa
To con, nặng xác chỉ có nhíp mới chịu nổi thui...phuột nào thì cũng tèo. Mà nhíp thì ngồi sau có ngày gãy cột sống. Ford Transit 16c, qua cầu đường QL, nó thẩy lên nóc 1 lần tởn tới già. Ngồi nhờ Ford xe mới đi Cần Thơ, dọc đường dừng chân, anh tài baỏ loại này xài nhíp, nên cứng . Mà xóc cột sống bỏ mịa.

Hạng F
29/10/14
8.525
11.193
113
To con, nặng xác chỉ có nhíp mới chịu nổi thui...phuột nào thì cũng tèo. Mà nhíp thì ngồi sau có ngày gãy cột sống. Ford Transit 16c, qua cầu đường QL, nó thẩy lên nóc 1 lần tởn tới già. Ngồi nhờ Ford xe mới đi Cần Thơ, dọc đường dừng chân, anh tài baỏ loại này xài nhíp, nên cứng . Mà xóc cột sống bỏ mịa.
Công việc phải chấp nhận thôi pác ơi. Em chạy bán tải chán bỏ mịa. Nó chả khác gì mấy con xe tải nhẹ đời mới cả. Chả hiểu sao dân mình lại khoái bán tải vậy. Mua bán tải để chở gia đình vợ con. Em thấy nhiều xe bán tải cả đời chả bao giờ chở gì.

Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Thì nhíp sau và lò xo trước mà bác. Còn phuộc để nó ghìm cái lưng tưng của 2 thằng kia lại.

Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
Công việc phải chấp nhận thôi pác ơi. Em chạy bán tải chán bỏ mịa. Nó chả khác gì mấy con xe tải nhẹ đời mới cả. Chả hiểu sao dân mình lại khoái bán tải vậy. Mua bán tải để chở gia đình vợ con. Em thấy nhiều xe bán tải cả đời chả bao giờ chở gì.
bác nói sao ấy chứ, em thấy 1 số dòng bán tải chạy còn sướng và êm hơn 1 số dòng xe con nhiều

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Để đi phố lấn lướt cho ngon thui hè....

Hạng C
18/4/19
571
434
91
30
a mua bản nào, đợt em chạy triton mivec 4x4 ngon mà, em đang đi ps 12/2017 được 11 vạn rồi phuộc không sao cả

Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
a mua bản nào, đợt em chạy triton mivec 4x4 ngon mà, em đang đi ps 12/2017 được 11 vạn rồi phuộc không sao cả
Phuộc cũng hên xui bác. Em đi triton mivec 4x4 AT 2017. 8v thì bị. Em thay rồi chiều nay 1 bộ KYB. Nó như zin lúc chưa bị rồi bác.