Hạng F
14/3/13
5.958
140.409
113
Phong Lăng Độ
Tiếc quá , phải chi bác đi trể thêm chút nữa thì ta có thể đồng hành :D
Thanks bác ! Nhưng đi lâu quá khó rủ người lắm bác . Mình định sẽ kéo thêm 4 ngày nữa hy vọng sẽ có vài người đồng hành .
thời điểm này trẻ bắt đầu đi học nên khó cho các chuyến đi dài ngày, bác rút trong hè chắc sẽ có nhiều bạn đồng hành hơn

• Like
Reactions: Phạm Nguyễn 2
Tập Lái
2/9/18
9
0
1
47
thời điểm này trẻ bắt đầu đi học nên khó cho các chuyến đi dài ngày, bác rút trong hè chắc sẽ có nhiều bạn đồng hành hơn
Tại mình thấy Tây Bắc tháng sau đẹp nên định đi thử , hè thì đi điểm khác rồi bác :D

Hạng B2
29/6/13
316
832
93
Hè vừa rồi em đi Sg - Tay nguyen - Hn - Sg 40 ngày, em vừa đi vừa cho tụi trẻ chơi, khác phá các điểm dl đi qua và nghĩ ngơi là chủ yếu. Nhìn lịch trình bác em thấy căng quá, ok nếu bác thích chạy, nhớ đừng chạy tối mệt và nguy hiểm.

Em cũng chuẩn bị đi chuyến Tây bắc, Hà giang. Lần này em ship cái xe ra HN rồi chạy từ đó luôn.

• Like
Reactions: Phạm Nguyễn 2
Tập Lái
2/9/18
9
0
1
47
Hè vừa rồi em đi Sg - Tay nguyen - Hn - Sg 40 ngày, em vừa đi vừa cho tụi trẻ chơi, khác phá các điểm dl đi qua và nghĩ ngơi là chủ yếu. Nhìn lịch trình bác em thấy căng quá, ok nếu bác thích chạy, nhớ đừng chạy tối mệt và nguy hiểm.

Em cũng chuẩn bị đi chuyến Tây bắc, Hà giang. Lần này em ship cái xe ra HN rồi chạy từ đó luôn.
Thanks bác đã góp ý , em cũng thấy vậy nên mới kéo thêm 4 ngày . Bác đi Tây Bắc với gia đình hả ?