Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Cái này mà cũng gọi là phượt thủ à, gọi là "điên thủ" thì đúng hơn.
Với số quãng đường đi được là 1995km đi từ chặng Sài Gòn – Đà Nẵng – Sài Gòn. Chuyện đi này với nhiều người nói là “hành xác” với số giờ đi được là 36 tiếng với rất nhiều khó khăn bao gồm: nắng – mưa – gió,…chưa kể còn nhiều trục trặc trên đường.
Không biết điên thủ này chứng tỏ điều gì? Có bác nào dám điên kiểu này không???

Phưọt thủ cùng chiến mã Honda winner vượt 1995 km. Ai dám chiến với "điên thủ" này không?

Phưọt thủ cùng chiến mã Honda winner vượt 1995 km. Ai dám chiến với "điên thủ" này không?

Attachments

Tập Lái
21/12/16
36
6
8
32
Em thấy nó bình thường mà bác, cái này là chuyện mỗi người một sở thích thôi. Có người họ muốn trải nghiệm cái tốc độ coi nó như thế nào. Còn trẻ mà, cứ cho họ làm bác ơi.

• Like
Reactions: SPORT4477
Tập Lái
14/12/16
39
4
8
35
Với số quãng đường đi được là 1995km đi từ chặng Sài Gòn – Đà Nẵng – Sài Gòn. Chuyện đi này với nhiều người nói là “hành xác” với số giờ đi được là 36 tiếng với rất nhiều khó khăn bao gồm: nắng – mưa – gió,…chưa kể còn nhiều trục trặc trên đường.

View attachment 645638
View attachment 645639

Chạy kiểu này vị chi là trung bình 55km/h mà còn khu dân cư và gió mưa bảo táp nữa, nghĩa là có đoạn lên 80 - 90 km/h là bình thường Máu lửa chịu không nổi, em là em phục bác nào chạy như vậy được.

Hay cũng có lẽ bác "Phượt thủ" đó tính thử sức con Winner 150 không chừng. =))

Hạng C
3/5/10
687
4.200
93
Honda hân hạnh tài trợ chương trình này!
Coi thường sinh mạng con người, coi thường luật pháp VN (chạy quá tốc độ liên tục), thì chắc chắn Honda không ngu như vậy để tài trợ một nài trẻ trâu cược mạng sống mình để lấy tiếng!

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Chắc chạy xuyên đêm luôn hả bác?

Chạy kiểu này thì tất nhiên sẽ chạy xuyên đêm với lại nếu bác chạy buổi đêm thì đường sẽ vắng hơn và vận tốc có thể cao hơn. Chạy vận tốc này công nhận là muốn đánh cược với mấy ông hung thần

Hạng B2
21/7/11
340
105
43
Chạy kiểu này vị chi là trung bình 55km/h mà còn khu dân cư và gió mưa bảo táp nữa, nghĩa là có đoạn lên 80 - 90 km/h là bình thường Máu lửa chịu không nổi, em là em phục bác nào chạy như vậy được.

Hay cũng có lẽ bác "Phượt thủ" đó tính thử sức con Winner 150 không chừng. =))

Test max speed em thấy nhiều bác lên tới 130 - 140 km luôn, cái này là chuyện thường. Còn test mà test kiểu 1 quãng đường như thế này thì em thua. Không chỉ là 8-90km đâu, phải lên trăm chứ chả đùa

• Like
Reactions: fast.1
Hạng B1
23/7/16
75
23
8
41

View attachment 645638
View attachment 645639

Bản chất em không bao giờ ủng hộ mấy bác đi phượt kiểu không biết sống chết như thế này. Nhưng mà nhiều khi em cũng hiểu được các bác ấy. Đam mê tốc độ, đam mê được chinh phục những cung đường, nghe gió rít. Cũng hiểu cho họ đi, đừng gay gắt quá

• Like
Reactions: taki8990