Hạng B1
10/1/17
84
36
18
36
Nhà có con medley, đi rất tốt, trộm vía chưa bao giờ chết máy, ko đề được. Bảo dưỡng định kỳ đầy đủ. Xe nhà mình hồi trước có cái tật khi dừng đèn đỏ rồi đi khi đèn xanh thì cổ xe cứ giật giật, nhưng ra trung tâm đã bắt đc lỗi rồi.Bjo đi ngon lành - chở vợ đi được hơn 1vạn6 rồi. xăng thì tốn bình thường, chấp nhận đc.
nó bị lỗi gì zậy Bác, mong Bác chia sẽ vì có Ý định mua hehhee

Tập Lái
17/9/17
3
0
1
36
Tính mua xe mà xem SH giá chát quá, cùng kiểu xa ga sang chảnh chuyển sang qua tìm hiểu Medley phê luôn tìm hiểu dòng này chạy sướng cuối tháng quất ẻm quá
Mình thấy màu đen đẹp sang chảnh luôn, cói 3 mức giá, qua fanpage hỏi admin tư vấn cho[BCOLOR=#ffffff]
.
[/BCOLOR]

Tập Lái
1/4/15
40
4
8
31
nó bị lỗi gì zậy Bác, mong Bác chia sẽ vì có Ý định mua hehhee
lỗi cái họng ga bị bẩn do tội đổ xăng ở chợ đấy =))) mang xe ra còn bị mấy ông thợ mắng vốn sao mua xăng bậy bạ thế, thay cái họng mới là xong luôn đi vô tư. khuyên bạn nên mua luôn, ko hối hận đâu
[BCOLOR=#ffffff] [/BCOLOR]

• Like
Reactions: Linhnguyenln
Hạng B1
22/3/13
66
33
18
OS cũng nhiều bạn chạy medley quá, con này nhà mình có 1 con mua cũng hơn năm rồi đời 2017 chạy okie lắm, máy đi đầm êm chứ không ồn ào như nhiều xe khác. Thường cuối tuần 2 vk ck hay đi về ngoại trên Củ Chi chơi, chở bả mà cứ vi vu dù 1 số chỗ đường xấu chút nhưng phanh abs hoạt động hiệu quả cảm thấy tự tin hơn hẳn.

Hạng B1
11/6/15
66
20
8
34
Con này cũng sử dụng động cơ iGET như con Sprint mình đang chạy. Mình đi cũng gần được 2 năm rồi cũng thấy ổn lắm, mà chưa kể mình lâu lâu vẫn phượt Vũng Tàu đổi gió đấy nhé. Với lại theo mình đi xe chịu khó chăm xe kỹ bảo dưỡng thường xuyên chút là được dễ mà.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
10/1/17
84
36
18
36
lỗi cái họng ga bị bẩn do tội đổ xăng ở chợ đấy =))) mang xe ra còn bị mấy ông thợ mắng vốn sao mua xăng bậy bạ thế, thay cái họng mới là xong luôn đi vô tư. khuyên bạn nên mua luôn, ko hối hận đâu
ok cảm ơn Bác nhiều,...