Tập Lái
20/5/08
23
0
0
35
hà tĩnh
RE: PIAGGIO X9, bác nào đang đi con này cho em ý kiến

nhìn nặng chà bá thế mà có 125cc có leo nổi không vây

Hạng D
25/11/07
2.122
59.608
113
Viện Nghiên Cứu

Thôi rồi! Xăng 19k, đổ đầy bình em nó là nghèo luôn! Dạo này tui cũng chẳng còn thấy em X9 nào chạy ngoài đường cả! Chắc cất vào kho hết rồi! :D

Tập Lái
7/9/06
4
1
0
57

Tui vẫn chạy hoài, bảo dưỡng tốt: thay nhớt, thay lọc đúng định kỳ, máy vẫn êm ru, chạy rất thoải mái, an toàn. bền thấy mồ. Không cho "thợ gốc me" đụng vào là OK.
Động cơ 125cc của nó coi vậy cũng mạnh hơn các dòng 125cc của các hãng khác do nhà sản xuất đã gia tăng công suất dựa trên sự tối ưu hóa lượng nhiên liệu nạp vào cho nên có hao xăng thêm chút đỉnh có là bao.
Định chạy cho nó banh cái máy mà nó có sao đâu, tính thay cylinder 180cc hay 250cc vào cho nó mạnh lên luôn, chắc chắn là tỷ lệ hao xăng cũng cải thiện luôn.
Phiên bản ở châu Âu nó xài động cơ 500cc thấy họ review rất là tích cực.

• Like
Reactions: hmdung
Hạng B2
19/12/07
235
0
16

em thấy có người bị con này đèn gãy chân luôn ... khiếp vãi luôn ... em chỉ kết dàn thắng đĩa trước của nó

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn

Trích đoạn: rumi

Tui vẫn chạy hoài, bảo dưỡng tốt: thay nhớt, thay lọc đúng định kỳ, máy vẫn êm ru, chạy rất thoải mái, an toàn. bền thấy mồ. Không cho "thợ gốc me" đụng vào là OK.
Động cơ 125cc của nó coi vậy cũng mạnh hơn các dòng 125cc của các hãng khác do nhà sản xuất đã gia tăng công suất dựa trên sự tối ưu hóa lượng nhiên liệu nạp vào cho nên có hao xăng thêm chút đỉnh có là bao.
Định chạy cho nó banh cái máy mà nó có sao đâu, tính thay cylinder 180cc hay 250cc vào cho nó mạnh lên luôn, chắc chắn là tỷ lệ hao xăng cũng cải thiện luôn.
Phiên bản ở châu Âu nó xài động cơ 500cc thấy họ review rất là tích cực.
180cc và 210 cc bác ơi, hình như kg có 250 cc đâu ạ.

Tập Lái
4/8/08
40
0
0

Xóm em cũng có 1 bác đi X9,hôm rồi đổ xe mà phải 4 người quây vào mới dựg lên nổi:D:D:D:D

O.S.P.D
18/11/06
2.005
25
38
Ha noi

bác hàng xóm kế bên nhà iêm dùng con X9 này em hỏi chạy ra sao bác ý nói, mua con này đi đỡ phải đánh giầy:D:Dhôm nó bị hỏng ko nổ được chú thợ đầu ngõ tháo bộ quây nhựa và linh tinh ra nhìn kinh quá còn nhọc hơn cả oto[:-], thực tình con này nhà gần cây xăng là hơp nhất + gần thợ sửa xe[8|]:)

Hạng C
21/4/08
837
4
18
Đất Thép, Củ Chi

như em đã nói, hàng piagio mẫu rất hợp thời trang, nhưng máy thì dường như không phù hợp với khí hậu vịetnam lắm nên hay hỏng hóc! giá re-sale thì tệ nhất, vì rất ít người mua lại xài, đó là thực tế! duy chỉ có super/suprint là tuyệt vời một cách ''đáng ngạc nhiên'', có lẽ là vì giá rẻ...đó là ý kiến của em, chứ xe 2 bánh mà đã kết rồi thì cứ mua bác ợ!:)

Hạng D
23/5/08
2.353
643
113
27

Trích đoạn: Automatic

Chắc khỏi cần bình lựng hả pác?:D
bình lựng chứ ạ...tóc anh ấy mướt quá :D:D:D