4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
E thấy số lượng dân cưỡi bán tải, và theo sau việc tiện nghi cho nó ngày càng được chú trong, nâng cấp thì chắc chắn dân bán tải sẽ ngày càng tăng!
Hơn nữa, các loại xe pickup cũng ngày càng nhiều, ngoài những Ford (Ranger, F150), Nissan (Navara), Toyota (Hilux), Isuzu (D-max), Mazda (BT-50), Misubishi (Triton), Chevrolet (Colorado, Silverado)...thông dụng hiện nay, tương lai dòng bán tải sẽ có thêm nhiều thương hiệu nữa như KIA, Huyndai, thậm chí các hãng hạng sang như Mercedes, Landrover... cũng cùng tham gia.
Do vậy, e lập thớt này với mong muốn cho pakon pickup có chỗ ra vào, tụ họp, bàn tán mọi chuyện về xe bán tải, từ xử dụng, khoe xe đến sửa chữa, độ điếc, rủ nhau ọp iếc v.v...
Với thành ý như vậy, rất mong được sự ủng hộ của tất cả pickupers!
Xin Cám ơn nhiều!
Pickup - Bán tải Club!

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Anh chủ giới thiệu trước đi

Dạ vâng!
Con V2 của e có hình ở trên đó, số sàn, đk lần đầu 2-2012, đã phi gần 80k km, ngon vô cùng, leo trèo tốt - tất nhiên không dám so với các offroader chuyên nghiệp, mới thay accu, vỏ thì chưa, ăn uống rất chi là tiết kiệm, chưa làm được cái móc kéo đuôi cho nó...Dạ hết ạ.

Chỉnh sửa cuối:
Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
E thấy số lượng dân cưỡi bán tải, và theo sau việc tiện nghi cho nó ngày càng được chú trong, nâng cấp thì chắc chắn dân bán tải sẽ ngày càng tăng!
Hơn nữa, các loại xe pickup cũng ngày càng nhiều, ngoài những Ford (Ranger, F150), Nissan (Navara), Toyota (Hilux), Isuzu (D-max), Mazda (BT-50), Misubishi (Triton), Chevrolet (Colorado, Silverado)...thông dụng hiện nay, tương lai dòng bán tải sẽ có thêm nhiều thương hiệu nữa như KIA, Huyndai, thậm chí các hãng hạng sang như Mercedes, Landrover... cũng cùng tham gia.
Do vậy, e lập thớt này với mong muốn cho pakon pickup có chỗ ra vào, tụ họp, bàn tán mọi chuyện về xe bán tải, từ xử dụng, khoe xe đến sửa chữa, độ điếc, rủ nhau ọp iếc v.v...
Với thành ý như vậy, rất mong được sự ủng hộ của tất cả pickupers!
Xin Cám ơn nhiều!
View attachment 356911

Vây bác chủ thớt setup chương trình họp mặt chân dài đít .. to đi :)

4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Vây bác chủ thớt setup chương trình họp mặt chân dài đít .. to đi :)

Hehe, Tks Ad!
Được lời như cởi tấm lòng, e thì luôn luôn sẵn sàng, nhưng trình tổ chức sự kiện thì kém lắm ạ, Ad. thương tình đứng ra tụ tập những Oser chân dài đít to dùm e đi ạ, hehe...
Kiểu được Hai Bà lại đòi voi ý mà, Ad. thông cảm cho!

• Like
Reactions: thaisonledpro
4x6 confirmed
Hạng D
2/9/08
2.187
1.701
113
Anh chủ làm rần rần len cho dân tình xôm tụ đi....

E thì rất ham vui, nhưng ăn nói kém, tổ chức cũng vậy, hix!
Hay là a e nài bán tải nhà mình cứ lên chương trình đi rồi e theo.
- Cafe thì có Rose đường 3-2 có chỗ đậu xe rộng rãi.
- Nhậu thì quanh tp ko biết có chỗ nào đậu được không.
- Làm chuyến offline nho nhỏ như Vũng Tàu, Phan Thiết, Phann Rang, Đà Lạt, Phú Quốc...gì đó em theo được hết, khà khà.

Mong cả nhà bàn dzô xôm tụ đi, để BQT thương tình cho mảnh đất có sổ hồng cho oách...
Đây là con V2 của e hôm qua vượt ngập ở miền Tây:

Pickup - Bán tải Club!