Hạng D
19/9/08
1.707
188
63
Bác chủ pm cho em cái giá với ạ, em gắn cho focus

Tập Lái
6/10/11
31
0
6
cho em cái giá thi công hoàn thiện cái pô Marco powerful exh cho con altis 2011 đi bác. bô êm có on/off. Nếu em làm 2 pô dc k bác?
thời gian lun nha

Hạng C
applecarens nói:
Cho mình cái giá nhé...
Xe bác là xe gì để em báo giá.
HC2006 nói:
Bác chủ pm cho em cái giá với ạ, em gắn cho focus
Em đã PM cho bác
andychen nói:
Bác cho em giá nhé. Xe em Civic 2.0 2008
Bác check mail nha
altis2k11 nói:
cho em cái giá thi công hoàn thiện cái pô Marco powerful exh cho con altis 2011 đi bác. bô êm có on/off. Nếu em làm 2 pô dc k bác?
thời gian lun nha
Bác check mail nha . thời gian làm hết 2,5 giờ nha.
Cảm ơn các bác.

Hạng B2
28/4/13
103
0
0
xe e nếu lam` tiếng phê hơn nữa thi` phải lam` sao nữa bác LINH....e Trí chạy Cap mau` bạc đã lam` ở bác vai` lân`....

Hạng B2
15/11/11
433
138
43
36
Tp. HCM
hihihi, thấy xxx thì bấm off, ko thấy thì bấm on...hơi phiền phức, e thấy mình cứ độ pô thoải mái, nhưng âm thanh pô nghe vừa vừa, và mạnh mẽ, chứ không phải mấy thằng 2 bánh độ pô nghe nhức cả óc...mỗi khi chạy qua các xxxx thì chạy từ từ, nhìn các đồng chí và cười nhẹ thì chả sao cả. Đừng tưởng xxx nhà mình ko có xe nhá, các bác ấy còn độ dữ dội hơn dân thường nữa đó...hihihi...e bị kêu vào 1 lần, chú ấy hỏi mua cái này, cái nọ ở đâu mà đẹp vậy...rồi giao lưu cho số...:D:D

Hạng C
CAP 51 nói:
xe e nếu lam` tiếng phê hơn nữa thi` phải lam` sao nữa bác LINH....e Trí chạy Cap mau` bạc đã lam` ở bác vai` lân`....
Em còn 1 bầu xã nổ cực phê, bầu Marco gold. nếu bác trí thích em làm cho bác off cho bác 30%, tòan bộ ống xã phía dưới gầm thay bằng innox 304 . gắn lên cho bác chạy 1 tuần nếu bác thích thì lấy nếu ko thích trả lại cho em .

ashigu nói:
hihihi, thấy xxx thì bấm off, ko thấy thì bấm on...hơi phiền phức, e thấy mình cứ độ pô thoải mái, nhưng âm thanh pô nghe vừa vừa, và mạnh mẽ, chứ không phải mấy thằng 2 bánh độ pô nghe nhức cả óc...mỗi khi chạy qua các xxxx thì chạy từ từ, nhìn các đồng chí và cười nhẹ thì chả sao cả. Đừng tưởng xxx nhà mình ko có xe nhá, các bác ấy còn độ dữ dội hơn dân thường nữa đó...hihihi...e bị kêu vào 1 lần, chú ấy hỏi mua cái này, cái nọ ở đâu mà đẹp vậy...rồi giao lưu cho số...:D:D
Cho số của em đúng ko :D:D
.

• Like
Reactions: Jackie Huy