Hạng C
1/6/11
538
176
43
Trưa nay trời nắng hơn 34 độ, nên có 1 xe sang mà tài điên chặn tạt đầu em giữa ngã tư Nguyễn Văn Linh & Nguyễn Hữu Thọ. Định múc luôn nhưng thấy tội xe mình! hehehe.. em đành nhường nhịn ... đến 1 lúc sau mới thấy đúng là thằng tài điên mà sỉn, nó xém múc luôn con lươn trước Đại học Tôn Đức Thắng!! Phù phù.. e cũng vừa đốt nhang cho nó xong!!

• Like
Reactions: NiNooNa
Hạng D
21/3/08
4.830
4.324
113
hcm
Nó sắm con Bỉm trắng cho con ghệ, nên cố đu theo sợ thằng kia chở con Bỉm chạy mất. Trên đường NHT nó phải lấy điện thoại ra nhắn tin cho con bồ là quà sắp tới nhà ........ nên có hơi lệch tay lái, chứ có xỉn đâu nà! ^_^

Hạng C
14/10/05
846
904
93
Em nghĩ nó hem xỉn đâu, nếu xỉn thì chắc ko bật xi-nhan lun òy! :D
Mà hình như xe có chế độ báo va chạm, hú lên khi wa sát con lương nên cha đó mới giựt mình oánh lái lại!

BTW, có cục j trên đầu xe chủ thớt way way hay thế?
Vị trí gắn Cam ở đâu mà thấy đầu xe cụt ngủn zị hén?

• Like
Reactions: nbgchau
Hạng C
1/6/11
538
176
43
Em nghĩ nó hem xỉn đâu, nếu xỉn thì chắc ko bật xi-nhan lun òy! :D
Mà hình như xe có chế độ báo va chạm, hú lên khi wa sát con lương nên cha đó mới giựt mình oánh lái lại!

BTW, có cục j trên đầu xe chủ thớt way way hay thế?
Vị trí gắn Cam ở đâu mà thấy đầu xe cụt ngủn zị hén?

Em nhờ có quay quay mà không múc thèng đó!! Đó là chuông quay theo kiểu Tây Tạng đó bác!
Em gắn Cam ở cạnh kính chiếu hậu giữa, chắc tại mũi xe em nó chúi quá nên bác không thấy mũi em nó!! :)

• Like
Reactions: fop198x
Hạng D
8/11/12
1.212
1.277
113
Sài Gòn
Nó sắm con Bỉm trắng cho con ghệ, nên cố đu theo sợ thằng kia chở con Bỉm chạy mất. Trên đường NHT nó phải lấy điện thoại ra nhắn tin cho con bồ là quà sắp tới nhà ........ nên có hơi lệch tay lái, chứ có xỉn đâu nà! ^_^
Vietsub phiên bản "Tàu khựa"