Tư Vấn Đầu Tư Precia - Căn hộ tại quận 2 có nên mua không?

Tập Lái
5/7/20
1
0
1
Xác nhận
confirm
Chào các anh/chị!
Em mới tập tành đầu tư. Mà em ko có vốn nhiều. Em thấy căn hộ Precia số lương ít (chỉ 333 căn). Mà giá đưa ra chỉ 49tr/m2.
Hiện tại em đã đặt chỗ bên đó (đặt chỗ có hoàn lại). Do bạn sale nói ít căn nên lướt nhanh được!
Các anh chị có kinh nghiệm cho em xin ý kiến với ạ! Để em ko phải gặm xương!:)
Cám ơn anh/chị!

Hạng B2
25/4/17
164
418
63
34
Xác nhận
confirm
Chào các anh/chị!
Em mới tập tành đầu tư. Mà em ko có vốn nhiều. Em thấy căn hộ Precia số lương ít (chỉ 333 căn). Mà giá đưa ra chỉ 49tr/m2.
Hiện tại em đã đặt chỗ bên đó (đặt chỗ có hoàn lại). Do bạn sale nói ít căn nên lướt nhanh được!
Các anh chị có kinh nghiệm cho em xin ý kiến với ạ! Để em ko phải gặm xương!:)
Cám ơn anh/chị!
Giá 49 tr/m3 nếu là đầu tư thì bạn xác định gặm xương nhé! Ở thì vô giá, khỏi bàn.

Reactions: nguyenanmen
Hạng B2
11/3/16
129
137
0
29
Xác nhận
confirm
49tr/1m2 chưa vat nhé.palm gần đó còn rẻ hơn.
đầu tư bds phải coi dịp.ko phải cứ mua là có lời.đầu tư đất là ổn định hơn nhưng vốn lớn.bạn ko có thì ráng vay chỗ nào lãi suất thấp mà đầu tư đất.chung cư dù có lời tỷ lệ cũng hơn ngân hàng chút xíu.ví dụ vay ngân hàng ls 10 11% 1 năm.tỷ lệ lợi nhuận căn hộ cỡ 15% 1 năm nếu lời nhé.còn ko thì găm vốn cả mấy năm.
bạn ra ngoại ô or xuống tỉnh mua đất mà đầu tư.tỉnh đất rẻ hơn thành phố

Reactions: nguyenanmen
Hạng D
4/5/15
1.239
6.914
93
Presia với dè lút so này mà mua qa năm sau thi nhau xả giá gốc cđt :p

Hạng D
2/3/11
1.630
8.035
113
Xác nhận
confirm
Người sinh ra chứ căn hộ có sinh ra đâu, mạnh dạn đầu tư đi anh. Ai cũng muốn đợi thì mình mua trước rồi bán lại cho đội đợi đó.

Reactions: lankhanh3
Hạng B2
20/9/16
110
132
33
Xác nhận
confirm
Thời đại ngáo giá lên ngôi, Quận 9 nay đã bán 45 -50 tr/m2 rồi. Precia giá đó Ok, các bác cứ chê.
Một quy luật ngầm của thị trường là dự án ra sau giá cao hơn dự án trước, chờ hoài bao giờ mới mua đc.
May ra thì chờ bong bóng, vậy đi cho nó khoẻ

Tập Lái
5/8/19
46
19
0
25
Xác nhận
confirm
mới đây dự án D-homme Quận 6, chỉ là hợp đồng vay vốn, mua bán dựa trên niềm tin rủi ro toàn hướng đến khách hàng mà vẫn có khách mua ầm ầm, giá thì khỏi phải bàn cao thật sự. Trong khi dó dự án Precia đã xong móng, giấy phép xây dựng đầy đủ, hiện tại kiếm dự án quận 2 có giấy phép hơi chua à, bác có tiền cứ múc thôi bác. Nhưng bác lướt sóng thì khó, thời điểm hiện tại dự án nào lướt Sóng cũng chua hết bác à.

Reactions: gaconhung
Hạng C
11/10/17
721
4.136
93
mới đây dự án D-homme Quận 6, chỉ là hợp đồng vay vốn, mua bán dựa trên niềm tin rủi ro toàn hướng đến khách hàng mà vẫn có khách mua ầm ầm, giá thì khỏi phải bàn cao thật sự. Trong khi dó dự án Precia đã xong móng, giấy phép xây dựng đầy đủ, hiện tại kiếm dự án quận 2 có giấy phép hơi chua à, bác có tiền cứ múc thôi bác. Nhưng bác lướt sóng thì khó, thời điểm hiện tại dự án nào lướt Sóng cũng chua hết bác à.
Không gì không có, thậm chí chưa xây hầm đã có luôn giấy phép phần thân, ko cần marketting ầm ĩ, âm thầm mà xây. Hoàng kim paris quận 2.

Reactions: doancvanminh
Tập Lái
5/8/19
46
19
0
25
Xác nhận
confirm
Không gì không có, thậm chí chưa xây hầm đã có luôn giấy phép phần thân, ko cần marketting ầm ĩ, âm thầm mà xây. Hoàng kim paris quận 2.
mấy ảnh âm thầm xây thì cũng âm thầm im lặng luôn anh à. nhiều anh âm thầm tới cả hơn năm

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook