Hạng B2
4/9/07
448
2.417
93
hình như giá hiện nay là 235$/2 đêm. Bác có thể hỏi trực tiếp phòng sales của họ trên sg (bác cứ tra google là ra ngay địa chỉ + tel ngay)

khi ăn sáng ở đó bác nhớ order bò beaftsteak ở đó nhé, em chưa thấy ở chổ trên sg nào làm ngon bằng đâu

anhluulinh nói:
@DuongLao : Giá này là 3 ngày 2 đêm phải ko bác ? kéo giường thì tính thêm bao nhiêu vậy bác ? 

Hạng C
13/5/09
797
1
18
do_hcmc nói:
hình như giá hiện nay là 235$/2 đêm. Bác có thể hỏi trực tiếp phòng sales của họ trên sg (bác cứ tra google là ra ngay địa chỉ + tel ngay)

khi ăn sáng ở đó bác nhớ order bò beaftsteak ở đó nhé, em chưa thấy ở chổ trên sg nào làm ngon bằng đâu

anhluulinh nói:
@DuongLao : Giá này là 3 ngày 2 đêm phải ko bác ? kéo giường thì tính thêm bao nhiêu vậy bác ? 
Cám ơn bác do_hcmc, giá này mà 3 ngày 2 đêm thì em chiến tốt ạh, để em tự xoay sở xem sao, nếu ko được thì phải nhờ các bác ạh.

Hạng D
6/7/08
4.323
3.072
113
Mai mốt bác cố gắng thu xếp với đoàn MFC, đi chung vui hơn nhiều.

Đon cử như cái Princess D'Annaam này, bác mà đi một gia đình thì phù hợp cho honeymoon thôi ........đẹp mà buồn. Còn đi cả đoàn thì ......"niềm vui bất tận": cờ bác nè, bida nè, tenis nè, nhậu nhẹt nè ........các bà thì có hội hè các bà còn đám con nít thì cũng có hội riệng. hic hic, nhắc lại thấy thèm, lâu quá không đi chung với hội MFC rùi........từ mồng 4 đền giờ (8 ngày)

VIP CARD MEMBER
29/10/07
238
34
28
Lâu ghớm bác Đuonglao nhi?

Em thì từ năm ngoái đến năm nay chưa đi với MFC. Chuẩn bị làm 01  chuyến đi các bác.

Hạng C
13/5/09
797
1
18
duonglao nói:
Mai mốt bác cố gắng thu xếp với đoàn MFC, đi chung vui hơn nhiều.

Đon cử như cái Princess D'Annaam này, bác mà đi một gia đình thì phù hợp cho honeymoon thôi ........đẹp mà buồn. Còn đi cả đoàn thì ......"niềm vui bất tận": cờ bác nè, bida nè, tenis nè, nhậu nhẹt nè ........các bà thì có hội hè các bà còn đám con nít thì cũng có hội riệng. hic hic, nhắc lại thấy thèm, lâu quá không đi chung với hội MFC rùi........từ mồng 4 đền giờ (8 ngày)
Mai mốt hội Mit mình đi đâu bác hú em với, em thu xếp đi chung. Từ giờ tới đó chắc em phải cố gắng lôi kéo thêm đi chung cho vui.