Tư Vấn Project Kia Da Rio

O.S.P.D
Thương Gia
9/7/05
3.237
1.175
113
49
saigoncaraudio.com
Xác nhận
confirm
Em mới nâng cấp một chiếc Rio của một bà mẹ trẻ ở SG, các bác xem chơi.

Thiết bị,

Để trách cắt hư, lủng tapi khi gắn loa trép cho cửa phía sau, em làm bằng cách này,

Cửa trước - Front stage

Cốp sau vẫn để đồ và vẫn chứa bánh xơ cua,

Hạng F
16/2/08
6.061
29.354
113
Bác Phú cho em hỏi là với cấu hình này thì con tụ capacitor mình chỉ đấu vô nguồn cái amply mono thôi hay là mình sẽ đấu vô nguồn cho cả 2 amply luôn vậy. Em đang định tự nâng cấp tương tự vậy mà phân vân không biết cách nào cho đúng. Tụ em đang có loại 4 Fara.​
Cảm ơn Bác.​

O.S.P.D
Thương Gia
9/7/05
3.237
1.175
113
49
saigoncaraudio.com
Xác nhận
confirm
Bác Phú cho em hỏi là với cấu hình này thì con tụ capacitor mình chỉ đấu vô nguồn cái amply mono thôi hay là mình sẽ đấu vô nguồn cho cả 2 amply luôn vậy. Em đang định tự nâng cấp tương tự vậy mà phân vân không biết cách nào cho đúng. Tụ em đang có loại 4 Fara.​
Cảm ơn Bác.​
Đấu vô đầu dây trước khi chia cho 2 amp đó bác.

Chỉnh sửa cuối:
Reactions: lvtphong
Hạng B2
12/8/14
220
161
43
34
Bác Phú cho e hỏi cái này nhe , em dùng DVD Pioneer 5750, dùng tốt. Hôm trước về quê, đang nghe đĩa tự dưng tắt ngóm, mất điện hoàn toàn, dù xe đang chạy. Em dừng xe, khởi động lại máy thì lại có điện. Lại nghe được một lúc thì lại tắt phụt, khởi động lại máy thì lại có điện trở lại. Thậm chí có khi chỉ được 15' lại tái diễn hiện tượng đó. Trước đó, đầu DVD của em chạy bình thường, cả Camera lùi, camera gương, và chưa bao giờ có hiện tượng đó. Em không hiểu có chuyện gì xảy ra với DVD của xe em, bác có kinh nghiệm chỉ giáo giúp em với đầu em mới mua có vài tháng!!!
Cảm ơn các bác nhiều nhiều!!!

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook