Hạng B2
21/2/16
356
346
83
Sài Gòn
www.thegioidanong.vn
ôm nó 2 lần. độ ồn tạm chấp nhận đc. hàng ghế 3 thì cái chổ để nước thiết kế quá chuối. chạy đường trường đầm chắc. nói chung ổn.

nhưng mở ra xem thông số kỹ thuật thì hơi thất vọng. máy đời napoleon euro 2. so với MU Thái thì MU việt chỉ biết thở dài . thôi next. qua đội Santafeee

Hạng B1
1/9/16
95
28
18
Em cần bán Dmax 3.0 AT 2014 ( xe đẹp, bản điều hào tự động ) để mua MU-X , có cụ nào muôn em Dmax thì giúp em để em có MU xài tết nhé.
Bác inbox tư vấn dùm em. Em sắp xuống tay với em này mà sao nghe thông tin nhiễu động quá.:3ddaomat:

Hạng B2
27/1/16
101
91
28
49
Đang muốn cưới em này mà nán chờ máy 1.9 về. Các bác có thông tin khi nào phiên bản này về VN ko?

Hạng B2
17/9/15
142
58
28
113
cái bọn isuzu này phải bán hết đồ cổ euro 2 ở vn đã rồi nó mới mang 1.9 về. bọn isuzu này mất dậy, coi thường dân việt.

• Like
Reactions: Tuanlm97
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Bác inbox tư vấn dùm em. Em sắp xuống tay với em này mà sao nghe thông tin nhiễu động quá.:3ddaomat:
Nếu bác đi gia đình mà mê máy dầu thì mua Santafe, nếu bác có dính lứu tý tý tới kinh doanh hoặc do công việc bác đi nhiều thì nên mua MU-X (dựa trên kinh nghiệm đi Dmax của em thì nó thực sự bền và tiết kiệm - vì nó không khác với Dmax nhiều- theo suy luận của em)

Hạng C
22/2/12
889
545
93
MUX là xe đi cày không phù hợp cho hưởng thụ thành quả mình có.

Hạng B1
1/9/16
95
28
18
Nếu bác đi gia đình mà mê máy dầu thì mua Santafe, nếu bác có dính lứu tý tý tới kinh doanh hoặc do công việc bác đi nhiều thì nên mua MU-X (dựa trên kinh nghiệm đi Dmax của em thì nó thực sự bền và tiết kiệm - vì nó không khác với Dmax nhiều- theo suy luận của em)
Cảm ơn bác. Em mua chạy dịch vụ. Ngoài phần ngoại và nội thất ở mức chấp nhận được. Em còn lăn tăn tiếng máy xe. Nghe đâu kêu to lắm và máy thế hệ cũ. Ngoài ra em này OK hết ko bác.

Hạng B1
1/9/16
95
28
18
MUX là xe đi cày không phù hợp cho hưởng thụ thành quả mình có.
Vậy dung hòa 2 đk đó lại mình chọn Cap Revv đc ko bác. Khả năng em cố tới nhiêu thôi. Em chỉ sợ đi cày với Cap thì khô máu sớm quá.:3dquaytay: