Hạng C
6/9/15
539
1.229
93
Số là trưa nay có việc đi BD, từ sau tram thu phí Lái Thiêu tới cầu Ông Bố đào xới thảm nhựa tứ tung gây nên tình trạng giao thông hỗn loạn.
Tối về quên mất lại chui vào cái rọ này, tới ngã 4 cầu Ông Bố thì y như là di tản siêu sóng thần (madze in Vietnam version). Đứng chờ hơn 10p đèn xanh - đỏ mà vẫn kg qua được nên đành móc lại len lõi tìm đường khác về. Tuyến QL huyết mạch thế mà không có kế hoạch bảo đảm giao thông bài bản. Làm ăn như ccc (cờ cờ cờ)
Ql13 sửa đường, kẹt xe mà không thấy csgt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
1/11/09
3.153
2.182
113
37
Bình Dương
Thảm nhựa lại mặt đường, bên thi công sẽ hướng dẫn xe lưu thông ạ.
Chắc chỉ có ngày hôm qua thôi, hôm nay d9u7i72ng lại đẹp và thoáng ngay mả.

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Anh thấy đấy, mưa gió bão bùng, đường bụi bặm, kẹt xe khói mù, không bảo hộ lao động, các anh vẫn miệt mài làm có bao giờ các anh dừng xe cám ơn không?
Em đóng thuế trả lương cho các anh ấy. Có khi nào các anh ấy dừng xe cảm ơn không? Ai cũng vì kinh tế mà làm công ăn lương cả chứ chẳng ai ban ơn gì bác ơi! Nếu thấy cực mà lương thấp quá có thể xin nghỉ mà, rên rỉ gì bác. :3dtanghoaheo:

Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Anh thấy đấy, mưa gió bão bùng, đường bụi bặm, kẹt xe khói mù, không bảo hộ lao động, các anh vẫn miệt mài làm có bao giờ các anh dừng xe cám ơn không?
Đóng tiền trả lương cho thằng đầy tớ.. nó hoạnh họe mình không được nó cho mấy thằng qq đập kính..kiếm chuyện.. nhiều khi đang đi đúng cũng vịnh lại thông báo lỗi chế.ko được gì thì thái độ côn đồ.. nhiều khi còn diễn trò, ăn vạ nhằm đưa mình vào hộp.. cảm ơn cái gì?! Đó là công việc phải làm. Và bắt buộc phải có trách nhiệm làm.
Thấy vất vả khó khăn quá thì nghĩ đi.. đâu ai bắt làm! :)

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Đã muốn cống hiến cho xã hội thì dĩ nhiên các anh CSGT sẽ không đòi hỏi gì. Còn xxx thì "tốn kém" quá mới có chỗ đứng ngoài đường để kiếm chát. Mấy chuyện đó bác biết chứ nhỉ? Thời buổi này báo giá chổ đứng như đi chợ vậy mà!

Thấy "tốn kém" quá thôi em cũng chọn "làm người tử tế" chứ chẳng ham bán cái nhân phẩm của mình rồi làm mặt dày ăn tiền người ta!

Hạng D
11/7/16
1.682
1.964
133
Thảm hoạ của gt là ở đây. Hôm trc thứ 6 mình cũng hơn 30 phút mới qua khỏi