Hạng C
29/9/11
691
366
63
Chào các bác, tình hình là em đang ở Quảng Ngãi, ra hồi đầu lễ theo cung đường QL 20 - Dà Lạt -Khánh Vĩnh, Nha Trang - QL1a, Quảng Ngãi. Tình hình là từ SG đến Nha Trang đừong khá tốt, nhưng từ Nha Trang ra QL1A xấu quá.
Chuyến về em định đi theo cung đường QL24 lên Măng Đen, Kontum - QL 14 qua plieku, BMT về Sài gon, sẽ né hoàn toàn QL1a. Các AE ai đã đi chơi lễ về bằng đường 14 cập nhật thông tin giúp em phát ạ, em đi sedan.
Thánk nhiều.
Note: còn QL24 lên Măng Đen chắc các oser ít đi, nếu có thông tin cung giúp em luôn ạ.

Hạng D
6/4/15
1.530
3.023
113
Không phải chủ thớt nhưng cũng định chạy ql14 lên kontum. Cảm ơn các bác.

• Like
Reactions: heomoi10
Hạng C
29/9/11
691
366
63
Vậy là QL 24 --> QL 14 là lựa chọn sáng suốt rồi. Sợ đường 1A thật. Bác @Nghiaqng có đường nào khác hay hơn để vô chỉ em với nhe., tkd.

Hạng D
2/5/12
2.042
566
113
Em đang định đi Quảng Ngãi - Sơn Hà - Ba Tơ (khúc gần hết Ba Tơ) - Đèo jj đó - Komtum - Gia Lai - Ban Mê.
Nếu bác đi thì sáng 2/5. 5h Sáng em xuất phát đi.
Gọi em 0913 bảy bảy 66 một một.
Đây là lần đầu em đi đường này nên, đi một mình cũng hơi Yomost. Nhưng em thích thế.
Bác chủ có đường về quê y như em. Đoạn Bình Định phải nói là kinh khủng, bọn thầu làm đường và giám sát chúng còn hơn súc vật. Đoạn đang làm thuộc khu vực QNG thấy đi quá Ok, Quảng Nam và DAD thì đã gần như xong rồi.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: heomoi10
Hạng D
13/7/12
3.442
7.245
113
Em đang định đi Quảng Ngãi - Sơn Hà - Ba Tơ (khúc gần hết Ba Tơ) - Đèo jj đó - Komtum - Gia Lai - Ban Mê.
Nếu bác đi thì sáng 2/5. 5h Sáng em xuất phát đi.
Gọi em 0913 bảy bảy 66 một một.
Đây là lần đầu em đi đường này nên, đi một mình cũng hơi Yomost. Nhưng em thích thế.
Bác chủ có đường về quê y như em. Đoạn Bình Định phải nói là kinh khủng, bọn thầu làm đường và giám sát chúng còn hơn súc vật. Đoạn đang làm thuộc khu vực QNG thấy đi quá Ok, Quảng Nam và DAD thì đã gần như xong rồi.
Hé hé! Chưa đi thì đi cho biết. Có anh nà vô tư nhể? :3dcuoi:

Hạng C
29/9/11
691
366
63
Em cũng thích đi những con đường chưa đi lần nào. Mùng 4 em mới vô chứ ko là đồng hành cùng bác @Nghiaqng cho dzui ròi, ở QN bác ở chổi nào thế he, em ở Bình Nguyên, Bình Sơn.

Hạng C
29/9/11
691
366
63
Em nhớ có bác @HanChaubaby cũng sẽ về Quảng Ngãi sau đây 1 tuần và cũng dự tính bằng đường 14 - 24, để em & bác @Nghiaqng đi về rồi update thông tin đường xá cho.

• Like
Reactions: HanChauBaby