Tập Lái
11/3/07
24
16
3
Tết này mình sẽ về Quảng Ngãi theo đường HCM rồi QL24 về Quảng Ngãi. Đọc tin thì thấy QL24 bị sạt lở thời gian vừa qua. Anh em có thông tin gì mới nhất về tuyến đường này cho mình xin thông tin nhé.

Hạng B1
4/11/17
58
79
18
38
Từ Kon Tum bác đi theo ql24 đc 10km đầu thì đẹp , càng vào trong càng hẹp và xấu , nhiều cua cùi trỏ nhớ bóp còi liên tục nha bác . Đen mà gặp con đầu kéo chạy ngược chiều là mệt mỏi luôn . Đèo măng đen đẹp mỹ mãn , qua đèo mấy km lại xấu . E chỉ chạy lên ngã 4 Xạ Hiếu hay Xã Hiếu gì đó là e rẽ vào đường Trường Sơn Đông rồi còn đi thẳng về Bà Tơ e chưa đi , nhường bác dưới tư vấn tiếp.

Attachments

• Like
Reactions: alohavn
Hạng B2
10/2/13
155
51
28
Bác chủ cho e ké chút, e định Tết AL đi từ Hội An lên Măng đen và nghỉ tại Măng đen thưởng thức kg khí lạnh cao nguyên. E chưa đi đường này và cũng chưa ở MĐ nên nhờ các bác tư vấn giùm :
1. Đường đi Hội An -Măng Đen có ok kg ?
2, Nghỉ tại măng đen thi hotel nào tốt, (nếu bác nào có số phone thì cho e luôn).
Cảm ơn Các bác nhiều

Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Tết này mình sẽ về Quảng Ngãi theo đường HCM rồi QL24 về Quảng Ngãi. Đọc tin thì thấy QL24 bị sạt lở thời gian vừa qua. Anh em có thông tin gì mới nhất về tuyến đường này cho mình xin thông tin nhé.
Em đi hồi tháng 10, đường chạy ổn nha bác. Đoạn đầu từ Quảng Ngãi quẹo vô tới Ba Tơ khá tốt, đoạn đèo Violak tới Măng Đen nhiều chỗ còn ổ gà nhưng chạy ok. Từ Măng Đen tới Kontum đường mới làm chạy đã như cao tốc.

• Like
Reactions: alohavn
Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Bác chủ cho e ké chút, e định Tết AL đi từ Hội An lên Măng đen và nghỉ tại Măng đen thưởng thức kg khí lạnh cao nguyên. E chưa đi đường này và cũng chưa ở MĐ nên nhờ các bác tư vấn giùm :
1. Đường đi Hội An -Măng Đen có ok kg ?
2, Nghỉ tại măng đen thi hotel nào tốt, (nếu bác nào có số phone thì cho e luôn).
Cảm ơn Các bác nhiều
Ở Măng Đen vắng vẻ rất buồn, được cái không khí mát mẻ dễ chịu, ban đêm sương nhiều. Em từng ở KS. Vân Tân thấy ok, tầng trệt bán cafe uống ngon, trên lầu là phòng nghỉ. Ở Măng Đen ban đêm thấy chỗ này là đông vui nhất.

Hạng B2
10/2/13
155
51
28
Ở Măng Đen vắng vẻ rất buồn, được cái không khí mát mẻ dễ chịu, ban đêm sương nhiều. Em từng ở KS. Vân Tân thấy ok, tầng trệt bán cafe uống ngon, trên lầu là phòng nghỉ. Ở Măng Đen ban đêm thấy chỗ này là đông vui nhất.
Tks Bác