nen k?

• Total voters
    8
Tập Lái
16/3/17
6
1
3
50
Xin phép để Ae góp ý nen sử lý thế nào?!
Toi mới đặt mua xe toyoto fortuner may dau, mau den dc 3 tuan, tai toyota tp moi bd. luc dau dc tu van la sau 4 thang ( tu ngay dat coc) moi nhan dc xe, nhung nho biet GD nen cg nhanh hon (1 thang) con khoang gan 3 thang de co xe.
gio thay hang toyota lam an kieu nay muon bo 30 tr dat coc luon de phan doi cách lv co phan coi thuong nguoi VN nen k?
mong Ae gop ý.
thanks!!!

Hạng B2
30/5/14
102
10.834
93
44
Toi mới đặt mua xe toyoto fortuner may dau, mau den dc 3 tuan, tai toyota tp moi bd. luc dau dc tu van la sau 4 thang ( tu ngay dat coc) moi nhan dc xe, nhung nho biet GD nen cg nhanh hon (1 thang) con khoang gan 3 thang de co xe.
gio thay hang toyota lam an kieu nay muon bo 30 tr dat coc luon de phan doi cách lv co phan coi thuong nguoi VN nen k?
mong Ae gop ý.
thanks!!!

Bác coi thường những người đọc comment này quá.
Bác có chắc bác là người Việt Nam không?

Tập Lái
16/3/17
6
1
3
50
da hoi A giam doc roi.
nhuong lai k dc.
ngay xua da k mua xe toyota vi mua tra tien ma nhu phai di xin. nay vi Vợ thích chiều lòng nen bị cái Bực

Tập Lái
16/3/17
6
1
3
50
Bác coi thường những người đọc comment này quá.
Bác có chắc bác là người Việt Nam không?
Vi la nguoi VN %
nen moi thay canh mua xe dat coc truoc 6 thang
trong hd chi thay ghi bat loi cho khach mua.
hoi tai sao: tra loi la vi nha may toyota quy dinh vay

Vi la nguoi VN %
nen moi thay canh mua xe dat coc truoc 6 thang
trong hd chi thay ghi bat loi cho khach mua.
hoi tai sao: tra loi la vi nha may toyota quy dinh vay
Dạ hiện tại dòng xe này nhập khẩu mà số lượng khách hàng đặt hàng nhiều nên mong Quý Khách hàng thông cảm.
Nhưng chỉ có xe máy xăng thời gian chờ từ 2-3 tháng, chứ máy dầu tầm 1 tháng hoặc hơn 1 tí là có mà bác.
Cảm ơn bác đã chia sẻ.

Hạng B2
4/9/14
112
65
28
48
Thành phố HCM
mong Ae gop ý.
thanks!!!

Tôi thấy có gì mà ầm ỉ đâu, ban đầu muốn mua thì phải xuống tiền cọc với thời hạn 4 tháng. Nay nhờ quen biết còn 3 tháng thì đó là điều tốt chứ sao lại bực mình. KH cũng có giá của KH thế mới gọi là khách quen, khách hàng thân thiết, khách hàng tiềm năng, khách hàng chiến lược, kh kinh khủng, kh kinh tởm... tùy vào đối tượng kh mua, mà Đại lý có thể có ưu tiên đó là chuyện bình thường, cái gì cũng có giá của nó cả. Sao mình ko đắng đo kỷ trước khi đặt cọc để rồi bảo bực tức, chẳng qua do mình thay lòng đổi dạ, muốn rước em khác hoặc ko muốn rước nữa nên đòi cọc, trong khi vì là chổ quen biết nên người ta order cho mình trước nên hồi lại thế có làm khó người ta không? Theo tôi, đại lý nào, hãng xe nào cũng làm ăn theo kiểu thuận mua vừa bán, chẳng ai lừa ai, chẳng ai làm khó ai... hàng mới bao giờ cũng hot hơn hàng cũ bởi đó là cơ hội kinh doanh. Bản thân chúng ta cũng luôn chuộng cái mới, cái hót thì chúng ta cũng phải chia sẽ và chấp nhận. Xã hội nhờ vậy mà tiến bộ. Bác được vậy là phải vui mới đúng. Riêng tôi chúc mừng bác đã sắp có xe mới. Tôi vẫn chưa có xe nè. Thân chào

Tập Lái
16/3/17
6
1
3
50
hiiii
ban gd noi gio dat la 6 thang moi co.
buc minh la hom qua co nv toyota goi noi the nay the kia...
va con noi trong hdong da ghi.
minh chi noi la toi mua xe thi 1 nguyen tac lay xe se tra tien het.
cac hãng xe khac ok. con toyota thi phai doi 6 thang, va theo nha may dat ra.
minh cung muon bo k muon chay toyota, vi thay buc boi qua
....
thanks !

Tôi thấy có gì mà ầm ỉ đâu, ban đầu muốn mua thì phải xuống tiền cọc với thời hạn 4 tháng. Nay nhờ quen biết còn 3 tháng thì đó là điều tốt chứ sao lại bực mình. KH cũng có giá của KH thế mới gọi là khách quen, khách hàng thân thiết, khách hàng tiềm năng, khách hàng chiến lược, kh kinh khủng, kh kinh tởm... tùy vào đối tượng kh mua, mà Đại lý có thể có ưu tiên đó là chuyện bình thường, cái gì cũng có giá của nó cả. Sao mình ko đắng đo kỷ trước khi đặt cọc để rồi bảo bực tức, chẳng qua do mình thay lòng đổi dạ, muốn rước em khác hoặc ko muốn rước nữa nên đòi cọc, trong khi vì là chổ quen biết nên người ta order cho mình trước nên hồi lại thế có làm khó người ta không? Theo tôi, đại lý nào, hãng xe nào cũng làm ăn theo kiểu thuận mua vừa bán, chẳng ai lừa ai, chẳng ai làm khó ai... hàng mới bao giờ cũng hot hơn hàng cũ bởi đó là cơ hội kinh doanh. Bản thân chúng ta cũng luôn chuộng cái mới, cái hót thì chúng ta cũng phải chia sẽ và chấp nhận. Xã hội nhờ vậy mà tiến bộ. Bác được vậy là phải vui mới đúng. Riêng tôi chúc mừng bác đã sắp có xe mới. Tôi vẫn chưa có xe nè. Thân chào
Một like cho bác thông cảm cho Đại lý.

hiiii
ban gd noi gio dat la 6 thang moi co.
buc minh la hom qua co nv toyota goi noi the nay the kia...
va con noi trong hdong da ghi.
minh chi noi la toi mua xe thi 1 nguyen tac lay xe se tra tien het.
cac hãng xe khac ok. con toyota thi phai doi 6 thang, va theo nha may dat ra.
minh cung muon bo k muon chay toyota, vi thay buc boi qua
....
thanks !
Hiện tại dòng xe này nhiều Khách hàng họ cũng đặt đó bác ạh, nên phải chờ đợi theo lượt thôi bác ạh.
Cũng mong bác thông cảm cho các Đại lý.