Tập Lái
1/12/16
12
5
3
33
Thay đổi rất nhiều nhưng vẫn thích những mẫu đầu tiên của Honda hơn, các bác cảm thấy giống em không ạ!

1/10/16
772
8.712
93
Mình rước em nó từ đầu 2002 đi tới giờ. Đi gần 2 tua đồng hồ rồi.
Gắn bó lâu rồi nên chằng muốn chia tay. Đi xe cũ có cái tiện là quăng đâu cũng kg sợ (xe em có công tắc IC mà), còn khi nào thấy an ninh kg tốt thì khóa thắng dĩa lại. Bx nói coi chừng nó kg lấy đc xe nó đánh chủ xe vì cái tội xe cũ mà khóa 3 lớp (cổ, IC, thắng dĩa).
Nhiều khi cũng muốn làm thêm chiếc khác tầm 50tr trở xuống đi cho lịch sự khi cần, mà chưa ưng ý cái nào hết. NVX mới ra thì quệ quệ, AB thì pha trộn tè le, xe côn tay thì bất tiện khi chở nhóc con phía trước hoặc chở đồ cồng kềnh lại kg lái 1 tay đc. Vậy là tiếp tục phiu với em fiuchờ 1

• Like
Reactions: love4you2611
Tập Lái
1/12/16
12
5
3
33
Mình rước em nó từ đầu 2002 đi tới giờ. Đi gần 2 tua đồng hồ rồi.
Gắn bó lâu rồi nên chằng muốn chia tay. Đi xe cũ có cái tiện là quăng đâu cũng kg sợ (xe em có công tắc IC mà), còn khi nào thấy an ninh kg tốt thì khóa thắng dĩa lại. Bx nói coi chừng nó kg lấy đc xe nó đánh chủ xe vì cái tội xe cũ mà khóa 3 lớp (cổ, IC, thắng dĩa).
Nhiều khi cũng muốn làm thêm chiếc khác tầm 50tr trở xuống đi cho lịch sự khi cần, mà chưa ưng ý cái nào hết. NVX mới ra thì quệ quệ, AB thì pha trộn tè le, xe côn tay thì bất tiện khi chở nhóc con phía trước hoặc chở đồ cồng kềnh lại kg lái 1 tay đc. Vậy là tiếp tục phiu với em fiuchờ 1
Có lúc em thích cái chiếc click mới lắm bác, mà vẫn thấy hog thể xa rời chiếc Fu X được, nên cứ đi mãi..

Tập Lái
27/12/16
6
2
3
36
Bài viết của bạn rất hay , chia sẽ thêm nữa nhé , những thông tin thế này rất hữu ích , cộng đồng cần những bài viết hữu ích như này

• Like
Reactions: love4you2611
Hạng F
22/10/09
8.170
29.935
113
Fu Neo em đi 64 K km, máy vẩn còn êm. lên dốc cầu vượt vận kéo dc 80km/h, chưa hết ga. có điều moment xoắn yếu, cảm nhận độ bắt embrayage chậm, tăng tốc chậm dưng máy ko rần lém

• Like
Reactions: machchua
Hạng B2
4/5/06
401
2.801
93
Mình đang đi chiếc Fu mập FI đời 2015. Đề ba yếu, chậm hơn rất nhiều so với Fu110 và Fu Neo bình xăng con. Chạy nhanh thì lướt ngon.