Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Cô gái đi bộ băng ngang qua vòng xoay ngã 6 Cộng Hòa sai qui định, có thể gây tai nạn cho chính bản thân và làm khổ lái xe.
Sáng nay, từ LTT khi vào vòng xoay ngã 6 Cộng Hòa, chuẩn bị rẽ vào PVC, e mém khổ vì con bé đi bộ ngang qua vòng xoay này. Các bác đi vào VX nên cẩn thận tí, ko thì KHỔ!
Camera e hơi cùi và nắng sáng chiếu chói, contre soleil, các bác bỏ qua.

Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113
Ở VN vụ này... bình thường như cân đường hộp sữa.. thôi mà cụ!!!

• Like
Reactions: MinhKhanh
Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113
chúc mừng bác!...độ trễ chân ga đã cứu một bàn thua trông thấy...

Thường thì trong trường hợp này ( trong vòng xoay mật độ lưu thông dày xe đi sát nhau ) tài xế đi bằng số thấp và chân côn ( nếu là MT ) và rà thắng (nếu là AT) chứ có đi bằng chân ga đâu mà tính tới độ trễ chân ga cụ ơi!!!

Hạng B2
13/3/14
468
309
63
Cảm ơn bác chia sẻ. Em hay đi đoạn này mà may chưa gặp người đi bộ kiểu này.

Hạng D
21/4/15
1.345
5.918
113
Cô gái đi bộ băng ngang qua vòng xoay ngã 6 Cộng Hòa sai qui định, có thể gây tai nạn cho chính bản thân và làm khổ lái xe.
Sáng nay, từ LTT khi vào vòng xoay ngã 6 Cộng Hòa, chuẩn bị rẽ vào PVC, e mém khổ vì con bé đi bộ ngang qua vòng xoay này. Các bác đi vào VX nên cẩn thận tí, ko thì KHỔ!
Camera e hơi cùi và nắng sáng chiếu chói, contre soleil, các bác bỏ qua.
ngon quá....giả bộ dừng xe bảo "không chê a nghèo, lên xe a đèo" hihi.

Hạng D
14/8/11
4.167
87.972
113
ngon quá....giả bộ dừng xe bảo "không chê a nghèo, lên xe a đèo" hihi.

Lạy hồn!!! Nghe cụ khen, nhà cháu tua đi tua lại vài lần mà chả nhìn được... ngon... nó ở chỗ nào????.... ...Cái bóng.. đó ..nó mờ mờ ảo ảo.. mặc áo khoác, đeo khẩu trang, tóc xõa,quần jean......... vậy mà cụ cũng moi được cái ngon lên!!! Phục cụ!!!!!!:3dcuoi: