Tập Lái
22/1/16
10
49
13
40
Tình hình là sắp chuyển về Q9 định cư, các bác cho em hỏi coi trên wikimapia thấy có cái aeonmall ngay Vành Đai 2, sát bên khu Mega Khang Điền không biết có đúng không, nghe nói là có nhưng trên wiki này em cũng ko tin tưởng lắm vì bữa thấy cái bigC kế bên Aeonmall này mà giờ mất tiêu.
Hy vọng vào mấy cái đại siêu thị cỡ này thì dân mới đông được.

Attachments

Hạng B2
14/10/13
279
576
93
SG
Tình hình là sắp chuyển về Q9 định cư, các bác cho em hỏi coi trên wikimapia thấy có cái aeonmall ngay Vành Đai 2, sát bên khu Mega Khang Điền không biết có đúng không, nghe nói là có nhưng trên wiki này em cũng ko tin tưởng lắm vì bữa thấy cái bigC kế bên Aeonmall này mà giờ mất tiêu.
VIC nó xây rồi lại sát VIC mua cho chắc mua chỗ đó biết chừng nào nó xây mà sợ nó không xây vị trí đó đâu

• Like
Reactions: khoalaoba
Tập Lái
22/1/16
10
49
13
40
VIC nó xây rồi lại sát VIC mua cho chắc mua chỗ đó biết chừng nào nó xây mà sợ nó không xây vị trí đó đâu[/QUOT
VIC nó xây rồi lại sát VIC mua cho chắc mua chỗ đó biết chừng nào nó xây mà sợ nó không xây vị trí đó đâu
là mua ở đâu bác, đâu phải ai cũng mua được gần VIC đâu

Hạng C
24/6/07
877
5.668
93
39

Chém gió đấy cụ, mấy ông Sales Khang Điền nhất là Melosa và Mega là toàn có chiêu bảo Aeon Mall sắp xây...

Thực tế thì đến giờ bên Aeon Mall cũng chưa đưa ra bất kỳ thông tin nào cho siêu thị mới cả.

Nhìn xung quanh thì cụ nghĩ thử mở 1 cái Mall ở ngay chỗ này ko lỗ mới lạ đấy.

Hạng B2
15/4/16
224
2.736
93
47
Chém gió đấy cụ, mấy ông Sales Khang Điền nhất là Melosa và Mega là toàn có chiêu bảo Aeon Mall sắp xây...

Thực tế thì đến giờ bên Aeon Mall cũng chưa đưa ra bất kỳ thông tin nào cho siêu thị mới cả.

Nhìn xung quanh thì cụ nghĩ thử mở 1 cái Mall ở ngay chỗ này ko lỗ mới lạ đấy.
Em không biết nhiều về cái AEON Mall chổ này nhưng em cùng nhìn nhận giống bác là khu vực này chưa đông dân cư để thích hợp mở Mall.

Hạng C
6/12/10
586
15.505
93
hố hố .cái Big C bữa e dừa mua 1 nền bên Khang An nên rảnh quá lên vẽ vài đường định bơm dá chút ít không bít làm sao nó bị xóa rầu :3dcuoi:

• Like
Reactions: khoalaoba
Em đang nghĩ mở ra cho lắm mấy cái đại siêu thị này đề làm gì. Trong khi chỉ có mỗi rạp chiếu phim trong mấy cái st này là chạy hàng. Còn khả năng mua của người bình thường thì không thể kham nổi các mặt hàng khác.
Em lấy ý kiến nông cạn của em để bàn luận như thế này. Mấy ông này vòi tiền nhà đầu tư để mở liên tục và kêu gọi vốn, Còn mấy ông nhà đầu tư nhiền vào thì thấy thì trường liên tục phát triển, nhưng không để ý đến doanh thu. cái kết cuối cùng có thể giống như thằng parkson Paragon q.7