Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
<span style=""color: #800000;""> Trong 1 buổi off mini chuẩn bị cho Gala Sale tối hôm 4-12 vừa rồi cùng các bác trong "Ban quản lý chợ" Blackstorm, American Standard...Với tài đàn guitar tuyệt vời của bác Dongtahds và ca sĩ Phongluu của ban The Old Dogs. Vừa nhâm nhi khô "trâu gác bếp" của bác thitgacbep vừa nghêu ngao những bản nhạc xưa đã từng theo các bác đàn anh trong suốt những năm tháng thơ ấu tới ngày nay, em vừa ngưỡng mộ vừa dâng tràn cảm xúc. </span>
<span style=""color: #800000;""> Đó là lý do có cái "Quán nhạc xưa" này. </span>
[style="color: #800000;"]
[/style]
<span style=""color: #800000;""> Ở đây chia sẻ cảm xúc về những bản nhạc yêu thích, những bản nhạc nào đó tình cờ nghe được, tình cờ nhớ đến, tình cờ phát hiện được 1 ca sĩ nào đó mà mình chưa từng biết tên và mong muốn được nghe... </span>
[style="color: #800000;"]
[/style]
<span style=""color: #800000;""> Ở đây có thể yêu cầu nhạc của những ca sĩ mình thích, những bài mình muốn nghe.</span>

<span style=""color: #800000;""> Ở đây 1 mình em không thể tạo nên được cái chất lẫn lượng được mà mong chờ sự góp sức của các bác đã từng trải qua giai đoạn những năm 60-70 đầy khói lửa, của các bác tuy không sinh trong thời đó nhưng có niềm đam mê âm nhạc, của những thành viên OS nhiệt tình...</span>

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM
Last edited by a moderator:
Hạng B2
28/10/11
310
91
28
SG-CG
E cũng đặc biệt thích nhạc xưa...nhạc bolero í...buồn buồn ôm đàn hát nghêu ngao cho nó đỡ buồn.