Hạng D
10/3/17
1.147
1.196
113
Đúng là cổ tích thiệt. Bệnh này không biết có dễ lây không các bác?

Hạng C
13/11/09
705
199
43
45
Hành xử chuyên nghiệp mong rằng điều tốt này được gìn giữ và nhân lên.

Hạng D
25/8/16
2.750
5.756
113
View attachment 1121831
(Một câu chuyện có thật của một người quen của em)
View attachment 1121829 View attachment 1121831
TRỜI ƠIIII!!!! Nhìn thấy cảnh này tim tan nát luôn từ giây đầu tiên. Balô đựng 2 laptop, 2 điện thoại và một số đồ cá nhân khác giá trị cao. Khóc không ra tiếng... [pagebreak][/pagebreak]
Nhìn vô không thấy mảnh vỡ của kiếng xe, không lẽ tụi này lịch sự vậy, dọn dẹp giùm rồi mới chuồn?​
Gọi theo số này hy vọng camera quay lại được hình kẻ trộm. Nhưng hy vọng quá mong manh, có thấy mặt cũng làm được gì...​
"Ah anh chủ xe đó hả, anh quên kéo kiếng lên tụi em thấy nguy hiểm nên cất giùm anh tại phòng vận hành. Anh xuống xác minh chủ tài sản và nhận lại nhé."​
Hóa ra ông em quên bấm kiếng lên...​
Một phen thót tim.​
Xin gửi một chút cám ơn mà các anh em nhất quyết không nhận, bảo là nghĩa vụ của tụi em, anh đừng bận tâm. Thuyết phục mãi không được, thôi có dịp sẽ mời các anh em một chầu hoành tráng sau vậy!!​
Xin CHÂN THÀNH CẢM ƠN ban quản lý và anh em TCP PARK tại sân bay Tân Sơn Nhất! Đây là điều tuyệt vời nhất ngày hôm nay, hơn cả việc thi công xong cái billboard cũng... ngay trên tường TCP, điều này gọi là có duyên vậy. Chưa làm gì để cám ơn mọi người được thì tạm đăng bài để tất cả biết TCP tốt và có tâm đến như vậy!​
Dù chưa xảy ra chuyện gì nhưng khuyến cáo mọi người không nên để đồ trong xe, nhất là đồ gợi lòng tham. Nếu không đem theo người được thì ít nhất cũng nên cho vào cốp!​

Mà công nhận bài này PR cho cái nhà giữ xe sân bay tốt thiệt, nổi như cồn. Em phải học cách làm việc tốt để PR bản thân thôi :D:D:D

Hạng B2
2/12/17
261
196
43
Mà công nhận bài này PR cho cái nhà giữ xe sân bay tốt thiệt, nổi như cồn. Em phải học cách làm việc tốt để PR bản thân thôi :D:D:D
1 trong số rất hiếm những việc tốt cần làm trong bãi đỗ xe công cộng nè bác nttanmam

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
1/7/15
287
166
43
Q.7
Mới đọc đoạn đầu mà em thót tim....mừng quá bác chủ hí.