Tin Tức Giao Thông Quốc lộ 1A Tphcm-Quảng Nam

Tập Lái
31/10/16
27
36
13
Tphcm
Chào các bác, e vừa đi quốc lộ 1A tới Quảng Nam. E cập nhật đường xá cho các bác dự định đi.
Tphcm- Nha Trang : tốt
Nha Trang- Đèo Cả: đường đầy ổ gà, có công nhân đang trám tạm
Phú Yên- Bình Định: ổ gà dọc suốt, ổ voi to và sâu ( hồi sáng có bác xe khách rớt ổ voi bay cảng trc, mất lái hun con lương đường :( )
Quảng Ngãi: ổ gà cũng xuyên suốt dọc đường
Quảng Nam: đường xấu chỉ bò tới Núi Thành, e đi sedan cạ gầm các bác ạ dù cố gắng hết sức nhưng vẫn ko tránh khỏi :(
+ đường tránh Tam Kỳ : đường xấu
+Từ Tam Kỳ trở đi đường tốt chạy vô tư :D
Các bác chạy nhanh rớt ổ gà vừa nguy hiểm + xót xe lắm

Hạng C
16/3/15
873
1.744
93
Chào các bác, e vừa đi quốc lộ 1A tới Quảng Nam. E cập nhật đường xá cho các bác dự định đi.
Tphcm- Nha Trang : tốt
Nha Trang- Đèo Cả: đường đầy ổ gà, có công nhân đang trám tạm
Phú Yên- Bình Định: ổ gà dọc suốt, ổ voi to và sâu ( hồi sáng có bác xe khách rớt ổ voi bay cảng trc, mất lái hun con lương đường :( )
Quảng Ngãi: ổ gà cũng xuyên suốt dọc đường
Quảng Nam: đường xấu chỉ bò tới Núi Thành, e đi sedan cạ gầm các bác ạ dù cố gắng hết sức nhưng vẫn ko tránh khỏi :(
+ đường tránh Tam Kỳ : đường xấu
+Từ Tam Kỳ trở đi đường tốt chạy vô tư :D
Các bác chạy nhanh rớt ổ gà vừa nguy hiểm + xót xe lắm
Then kiù bác đã thông báo nóng:3dup::3dup::3dup:

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Cám ơn anh đã cung cấp những thông tin chi tiết, quý báu.
Từ giờ tới tết còn có hơn tháng không biết khắc phục được bao nhiêu %. Việc phải đi thì phải đi thôi nhưng phải xem lại lịch trình cho phù hợp. Anh nào có ý định đưa gia đình đi du lịch chắc phải xem lại rồi.
Tks

Hạng F
1/8/12
5.715
5.733
113
TP HCM
QL1 hư kiểu này dự kiến đến Tết mà không xong thì anh em mình chắc đi QL14 cả hướng đi lẫn hướng về. Theo kế hoạch của anh em OS thì đi một tuyến về một tuyến để ngắm cảnh hai bên đường của đất nước để ghi lại những kỷ niệm ngọt ngào của từng cung đường anh em mình trải qua.

Tập Lái
31/10/16
27
36
13
Tphcm
Cám ơn anh đã cung cấp những thông tin chi tiết, quý báu.
Từ giờ tới tết còn có hơn tháng không biết khắc phục được bao nhiêu %. Việc phải đi thì phải đi thôi nhưng phải xem lại lịch trình cho phù hợp. Anh nào có ý định đưa gia đình đi du lịch chắc phải xem lại rồi.
Tks
Bác có đi thì chạy cẩn thận, có thể đi sau 1 xe, xe trc tránh mình tránh theo chứ ổ gà xuyên suốt, nhiều chỗ to và sâu lắm, trời khô còn thấy chứ mưa ngập là hên xuôi luôn bác. E thấy các công nhân đang sửa cũng nhiều, vài chỗ có cảnh báo, phần nhiều thì không. Cẩn thận vẫn hơn

Tập Lái
31/10/16
27
36
13
Tphcm
QL1 hư kiểu này dự kiến đến Tết mà không xong thì anh em mình chắc đi QL14 cả hướng đi lẫn hướng về. Theo kế hoạch của anh em OS thì đi một tuyến về một tuyến để ngắm cảnh hai bên đường của đất nước để ghi lại những kỷ niệm ngọt ngào của từng cung đường anh em mình trải qua.
E dự định về bằng đường 14B chứ quốc lộ 1 ghê quá :(

• Like
Reactions: longtruong09
Hạng C
30/4/11
578
530
93
Sì phố
Sao lẹ vậy trời! Mới hôm trước đi bon bon, còn khen QL nâng cấp lên chạy sướng quá... 35K/trạm mà chỉ có vầy thôi sao ta?!

• Like
Hạng D
4/11/16
1.807
3.973
113
Cám ơn bác chủ, vậy là tình hình QL1 không cải thiện gì so với lúc em đi 3 tháng trước. Làm ăn chán quá, năm nay bà con về quê ăn tết lại vất vả rồi :(

• Like