Hạng B2
13/2/15
215
499
78
ở bển
bên em ở mặt tiền Nguyễn Văn Khạ, gần chợ Phú Hòa Đông và gần siêu thị Satra.
Cái quy hoạch mặt bằng của bác vầy đã được Quận nó cũng duyệt chưa? Mình thấy mật độ như bản vẽ này thì không chắc là quận duyệt, còn mình thì không ưng rồi đó vì quá dày.

Hạng B2
22/3/13
375
245
63
Cái quy hoạch mặt bằng của bác vầy đã được Quận nó cũng duyệt chưa? Mình thấy mật độ như bản vẽ này thì không chắc là quận duyệt, còn mình thì không ưng rồi đó vì quá dày.
:)

Hạng C
25/8/16
933
2.978
93
48
Củ Chi em thấy đườgn sá trải nhựa, dù đường nhỏ lớn, nói chung thì cũng tùy khu tùy đường, nhưng em thấy đa số là vậy, đầu tư hạ tầng thì em nghĩ và hy vọng năm sau sẽ mở rộng trục đường tỉnh lộ 8, còn tỉnh lộ 15 thì ko biết thế nào. còn về giá thì e đang nói Củ Chi. hehe, tại em đang làm dự án Củ Chi, còn hóc môn, quận 12 thì giá cao từ năm ngoái rồi ạ.
Chỉ Cu thì đúng là đường sá được bê tông hóa từ hồi bác Sáu Kiệt làm thủ tướng mà bạn. Quê bác mà! Thời 2001-2002 đã có lúc rộ đất Củ Chi vì đường sá được làm nhiều (so với mặt bằng chung của các khu khác khi ấy), nhưng rồi vẫn ko cất cánh lên nổi. Có lẽ là như nhiều bác đã phân tích, hướng Củ Chi chỉ dẫn sang Cam thôi nên ko có động lực phát triển như các khu khác, trừ khi phải có nhhững dự án siêu lớn như đại lộ ven sông hay khu đô thị quy mô tầm cỡ để kết nối hạ tầng tốt thì được