Hạng C
31/12/12
638
878
93
Quyết không nhường xe máy đi ngược, ai rảnh cỡ em không
Bữa nay rảnh nên em vác xe chạy về lối Trường Sa, tới gầm cầu Điện Biên Phủ bật ĐT lên ghi hình chơi. Mấy em xe máy thích chạy ngược bơi hết vô đây [pagebreak][/pagebreak]

Last edited by a moderator:
Hạng B1
20/11/12
71
55
18
em ngày nào cũng đi ngang chỗ này, Gầm cầu này đi 1 chiều Bác thớt đi đúng chiều, nhưng cũng khó cho các bác từ bên kia cầu vì đường vòng qua bên này rất xa.
VD: bác đi qua gầm cầu rồi mới nhớ mình quên đồ cần quay đầu lại, đường quay lại khá gian nan.
- đi ĐBP đến Ngã tư hàng XAnh, vòng lại .....
- Đi hết Hoàng Sa ra NTMK (bác nào đi ngang chỗ này biết khó qua cỡ nào), vòng qua TRường Sa đi đến cầu Hoàng Hoa Thám (cầu sắt bị cấm quẹo .... )> ra Gần Trần Quang Khải Vòng lên cầu > xuống cầu đi vòng ngược lại Cầu .....
có trách thì em nghĩ ông giao thông cống rãnh xem lại, chứ làm khó quá. Đầu bên này bị Vướng chỗ cột điện làm đường hẹp lại.....

Lâu lâu vẫn thấy vài anh xxx hay Trật Tự đứng đây, nhưng mà không giải quyết được triệt để

Hạng C
31/12/12
638
878
93
Choi kieu ay Thay khong vui Bac chu oi.
Cái này không phải là "chơi" bác ạ mà em toàn đi vậy qua khúc này, chẳng qua hôm nay rảnh tay nên lấy ĐT ghi lại thôi.
gap thang Cho nuoc da la thoi roi luom oi, tru khi tren xe Bac có bua ho menh

quan trọng là nhiều khi 2b chỗ này còn không biết mình chạy ngược chiều.
Nhiều thành phần trông ra vẻ trí thức còn gõ kính bên phụ kêu em rồi chỉ là "xe này phải đi làn đường bên kia" nữa mà bác

Like cái! 2b đi ngược đông quá làm em tưởng bác đi sai làn,, may có cái mũi tên trắng.
Mấy chú Công an phường sao ko ra đây hốt nhể

Em cũng chưa thấy bao giờ

Nhiều người tưởng họ bị ác ép chứ không biết họ đi ngược chiều đâu :D
Bữa lâu em xém táng một thằng già nhai quai dép vì dựng xe trước đầu xe em rồi hùng hổ chửi em "đi kiểu gì bố láo thế", tới khi em lôi đầu ra chỉ cho cái biển báo một chiều thì cụp tai chạy mấy.
Mẹ bà nó chứ