Tập Lái
23/11/19
8
4
0
36
Mình cũng mới bị 1 vụ, gần đường Đặng Chất Q.8. Khúc từ cầu chữ Y xuống quẹo phải qua, xe chạy tứ tung. Trước mình là chiếc Hyundai I10, cũng bị kẹt tương tự. Mình nhích từ từ, mở camera trước nhìn cho an toàn. Một hồi bác đó mở cửa chạy xuống, hỏi chạy kỳ vậy, đụng phía trước luôn rồi. Mình mới nói "có đụng gì thì anh với em chạy lên trên rồi xem, chứ đường giờ kẹt lắm rồi". Bác đó nhìn lên lại, kiu lùi xuống, mà sau kẹt cứng ngắt".
Xong chuyện, mình kiểm tra đầu xe thấy bình thường, hóa ra bác đó mún lùi mà xe mình sát quá, lùi ko dc nên xuống xe kiếm chuyện.

Tập Lái
24/7/15
32
27
3
Theo tôi dù bác có là võ sư thì cũng ko việc gì phải đụng tay đụng chân với cái tụi mất dạy đó làm chi. Nổi nóng đập nó thì nếu thắng nó kiện ngược mình cố ý gây thương tích, nếu đánh ko lại thì thiệt thân, đủ thứ chuyện phiền toái lắm. Nó biết rõ nó lỗi sợ bị đền nên mới kiếm chuyện cãi ngang cãi dọc, xe có bảo hiểm thì cứ cho nó đi, lấy dữ liệu camera hành trình đưa bảo hiểm cho ng ta làm việc, nói với bảo hiểm là đối tượng gây tai nạn rất hung hăng ko thể giữ lại dc, lùi xe gây tai nạn bảng số xe rõ ra đó thì hết chối.

Hạng C
27/9/15
535
699
93
Mấy bác cứ nói gọi công an hoặc bỏ đi về cho BH đền. Kg dễ ăn của ngoại đâu mấy bác. Tôi có lần gọi 113 rồi, số csgt và cskv chỗ đó thì ngay dân ở đó còn kg biết nên đành gọi 113. Mẹ nó! Cho nghe giọng ghi âm chờ đợi gần 3 phút kg có thằng nào nghe máy. gọi tới BH thì đòi phải có biên bản của CA. Suốt ngày hôm đó cũng kg thấy 113 gọi lại. Giả sử có án mạng thì xanh cỏ rồi nó cũng kệ mẹ. Bảo sao ng ta hay tự xử rồi thằng nào mạnh thằng đó thắng. XH như trong rừng.