Hạng C
30/5/17
512
624
93
43
Đường thì đông ,mọi người nhường nhịn nhau để về nhà .Mình gặp đúng thằng óc chó ,vừa ngu ,vừa lỳ. Mình hỏi nó tại sao mày lấn lane ,nó nói nó đang vội .Rất kiềm chế ,không thôi xảy ra chuyện rồi. Tức quá ,chửi nó vài câu .Mời các bác đeo tai nghe

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Cũng lạ. Cứ kẹt xíu là đua nhau lấn sang làn đối diện

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
"Kiếm chế" ư?? Sai...... Có tiếng qua lại là chưa có kiềm chế! Kiềm chế đúng nghĩa theo cách hiểu của em là ko có video này.
Bác nói đúng, nhưng còn tuỳ vào tính cách, văn hoá ứng xử, nhận thức của mỗi người nữa bác ơi.
Có người tức quá mới mang má, mẹ người ta ra chửi. Với chủ thớt thế là kiềm chế lắm, tại
gặp đúng thằng óc chó ,vừa ngu ,vừa lỳ.
cộng thêm xe 3b biết sai, tự kiềm chế chỉ thanh mình, nếu không đúng là xảy ra chuyện mà kết quả chắc cũng na ná thế này:
Rất kiềm chế ,không thôi cho mày ăn bạt tai

Chủ thớt cũng đã đưa ra lời khuyên cho mọi người rồi đó:
Đường thì đông ,mọi người nhường nhịn nhau để về nhà.

Hạng C
19/12/14
760
917
93
Bác kềm chế là tốt.
Không thôi thì sẽ giống vầy:

https://www.facebook.com/huy.h.ho.58/videos/10211569059614407/

Xe máy tưởng sao cũng đi lấn làn, rồi đập đập kính chửi 4B.
Chắc là 4B thiếu kềm chế nổi khí xung thiên xuống xe nói chuyện, ai dè sự việc diễn tiến tệ hơn là quên cài thắng tay làm trôi xe, rồi sẵn cái nộ khí xung thiên thì lao vô tẩn 2B luôn.

Đấy gọi là thiếu kềm chế.
Và không phải lúc nào thằng chửi mình (2B) cũng là thằng đúng.
Mà bác đúng, lại chửi nó, nó ngu người nổi điên bật bác thì bác cũng dại :D.

Hạng B2
4/11/15
219
235
43
57
quận bình tân tphcm
đoạn Tân kỳ T Quý này rất hay kẹt xe,bác chạy đc như vậy thì thoáng rồi có gì mà phải nóng.Thường mấy xe lấn len mượn đường khi có xe họ lại vào lại thôi.