Hạng C
7/11/06
617
38
28
Tp. HCM
Em đang đổi xe và mới được một sale giới thiệu xe Renault Fluence, đang có chương trình khuyến mãi. Xem qua giới thiệu về xe thì cũng ok nhưng thực tế chưa biết thế nào. Có bác nào đi rồi hay biết về chiếc xe này cho em xin nhận xét cái ạ.

Hạng B1
30/9/09
90
1
8
41
http://www.caradvice.com....ault-fluence-review-2/
Bác cứ tham khảo thị trường bên Úc họ đánh giá nhé? Ở SG thì mới chỉ có vài bác chạy thôi nên chắc cũng khó lấy lời khuyên. Tuy nhiên, có một điều em có thể khẳng định là bác nào đã lái thử xe rồi thì đều hài lòng cả!
Còn dịch vụ thì bác cứ yên tâm: dù là xe nhập nguyên chiếc, nhưng chính sách bảo hành bên em cũng là 3 năm/100.000km, hơn nữa em còn có chương trình miễn phí bảo trì bảo dưỡng (công + vật tư) trong 2 năm/40.000km. Xưởng thì em đang liên kết Nisan Cương Thanh, đến T10.2012 em sẽ khai trương xưởng của Renault tại Phú Mỹ Hưng luôn.
Xe mới thì bác nào cũng ngại, em cũng hiểu điều đó, tuy nhiên, chất lượng xe Renault đã được chứng nhận trên toàn thế giới, đây là điều đã được khẳng định!
Bác cứ tự tin với quyết định của mình nhé? Và chúc bác tìm được con xe vừa ý!

Hạng D
15/10/09
2.804
1.874
113
43
QUẦN ĐẢO HOÀNG SA
Đối với xe hơi pháp đặc biệt với thương hiệu Renault không xa lạ gì với việt nam từ trước năm 1975 lúc bây giờ xe rất đẹp và sang trọng quý phái, còn giờ bây giờ em thấy Renault sản xuất thấy sao sao đó, nội thất không bàn nhưng ngoại thất thấy giồng xe Tung của quá không lịch lãm gì cả./.

Hạng D
15/7/08
2.051
135
63
...hỏi làm chi?
@nissan4241: Lâu quá ko thấy Bác ghé bão dưỡng.
Ps: Em thấy cũng tùy cách nhìn mỗi người thôi. Như em Latitude thì cả ngoài và trong đều đẹp(ý kiến cá nhân em). Nếu nói giống Tung như Bác thì em lại nghĩ mấy em Citroen cơ. :p