Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Tình cờ em tìm được một thớt quảng cáo chỗ đậu xe cạnh ga quốc tế Tân Sơn Nhất trên OS mình. Em có gửi đây hai lần. Em xin report lại chỗ này. Em không dám quay lại đây lần sau nữa. Mất một khách như em họ cũng không ảnh hưởng gì vì bãi xe rất đông tuy nhiên em vẫn report để anh em OS biết và tự cảm nhận
Link quảng cáo bãi đậu xe: https://www.otosaigon.com/threads/cho-gui-xe-qua-dem-tai-san-bay-tan-son-nhat.8696454/

Lần 1: Được giữ chìa khoá, cho xe đậu một góc ở hầm B2. Mọi thứ ok không vấn đề. Giá 50k/ngày

Lần 2: Hôm trước em gửi xe thì nói phải để lại chìa vì bãi xe hết chỗ. Tặc lưỡi đồng ý. Hôm nay quay lại lấy xe thì thấy xe ko còn ở vị trí cũ nữa, hỏi nhân viên thì ko thèm ra tận nơi chỉ, chỉ nói anh tìm góc kia dù bãi xe rất là rộng, rất khó xác định xe nằm chỗ nào. Em ra không thấy xe lại xách hành lý rõ nặng quay lại hỏi thì nv lại kêu chắc xe anh để dưới hầm B2 anh xuống dưới tìm. Khệ nệ xách hành lý xuống tìm cũng ko thấy xe đâu. Lại xách đồ đi bộ lên B1 hỏi nv thì nv lại nói xe anh ở trên tầng trệt ấy mà không thèm đi theo để chỉ. Em điên quá mà đang rất mệt vì xách hành lý nhưng vẫn phải chạy lên tìm. Lên tới nơi cũng ko thấy vì bãi xe rất rộng. Em tức ko chịu nổi và phải to tiếng thì mới có nv2 chạy lên chỉ cho em. Còn đưa nv đầu tiên thì chỉ ngồi 1 chỗ. Kiểm tra xe thì xe bị trầy cản sau. Em chán ko muốn bắt đền. Lấy xe phóng về và viết report.

Em thề ko bao giờ quay lại đây lần nữa.

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
Sao bác chủ k qua sasco mà gởi, chạy vào sân bay bỏ người & hành lý xong rồi qua gởi xe, bãi bao la bát ngát luôn
để em qua đó gửi vậy ạ. Mà bên đó có phải để lại chìa khoá ko bác chứ xe em để lại thấy có xáo trộn nên cảm giác không yên tâm.

Hạng D
11/6/14
2.410
12.152
113
để em qua đó gửi vậy ạ. Mà bên đó có phải để lại chìa khoá ko bác chứ xe em để lại thấy có xáo trộn nên cảm giác không yên tâm.
K để lại chìa khóa nha bác, có điều bãi k có mái che, lúc trước phải gọi trước còn bây giờ vô tư, vào lúc nào cũng được. Cty Sasco kế bên cây xăng PV oil (ngày xưa là cây xăng quân đội) ngay đường Trường Sơn chổ đường ra của sân bay

Hạng D
20/7/07
1.063
1.630
113
K để lại chìa khóa nha bác, có điều bãi k có mái che, lúc trước phải gọi trước còn bây giờ vô tư, vào lúc nào cũng được. Cty Sasco kế bên cây xăng PV oil (ngày xưa là cây xăng quân đội) ngay đường Trường Sơn chổ đường ra của sân bay
Vậy ra ga quốc tế hơi xa nhỉ, nếu mang hành lý xách tay thì ok vì em thỉnh thoảng đi một mình nên không có ai cầm đồ giùm. Để ngoài nắng thì thoải mái vì xe em để ở cty cũng như cc đều ngoài trời hết.

Hạng D
11/6/14
2.410
12.152
113
Vậy ra ga quốc tế hơi xa nhỉ, nếu mang hành lý xách tay thì ok vì em thỉnh thoảng đi một mình nên không có ai cầm đồ giùm. Để ngoài nắng thì thoải mái vì xe em để ở cty cũng như cc đều ngoài trời hết.
Đi bộ tập thể dục lun :)

• Like
Reactions: vioswhite