Tư Vấn Khách Sạn Resort ở Hội An - Cuối tháng 7

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/2/10
1.359
515
113
37
Chào các bác!

Hai vợ chồng em dự kiến đi nghỉ trăng mật ở Hội An, chưa đi resort ở đây bao giờ.

Các bác tư vấn cho em với, tiêu chí của em là Biển đẹp (bãi tắm riêng càng tốt), hồ bơi, 4 hoặc 5*. Em thấy các bài review tốt ở khu biển Cửa Đại. Mùa cuối tháng 7 không biết ở Hội An thời tiết đẹp hay mưa bão rồi các bác nhể?

Số cầm chưn em: 090 475 22 Hai Sáu

• Like
Reactions: datphonggiare
Hạng B2
18/10/12
383
73
28
50
www.nemotravel.vn
Chào các bác!

Hai vợ chồng em dự kiến đi nghỉ trăng mật ở Hội An, chưa đi resort ở đây bao giờ.

Các bác tư vấn cho em với, tiêu chí của em là Biển đẹp (bãi tắm riêng càng tốt), hồ bơi, 4 hoặc 5*. Em thấy các bài review tốt ở khu biển Cửa Đại. Mùa cuối tháng 7 không biết ở Hội An thời tiết đẹp hay mưa bão rồi các bác nhể?

Số cầm chưn em: 090 475 22 Hai Sáu

Biển CĐ HA giờ bị xâm lấn, mất bãi khá nhiều nên tiêu chí "biển đẹp" của bác chỉ còn vài rs đáp ứng đc thôi: Palm Garden, Boutique HA & Agribank.

Tháng 7 vẫn mùa hè đẹp, fải vào tháng 9, 10 mới vào mùa mưa bão bác nha.

Theo em bác dời lên các rs khúc ngũ hành sơn ở đã hơn: Fusion Maia, The Ocean Villas, Furama, Hyatt, Premier Village...

Bác báo email, e gửi chi tiết bảng giá & voucher hạt dẻ ưu đãi bên em cho bác lựa chọn nhé.

• Like
Reactions: vios2011
Hạng D
9/2/10
1.359
515
113
37
Biển CĐ HA giờ bị xâm lấn, mất bãi khá nhiều nên tiêu chí "biển đẹp" của bác chỉ còn vài rs đáp ứng đc thôi: Palm Garden, Boutique HA & Agribank.

Theo em bác dời lên các rs khúc ngũ hành sơn ở đã hơn: Fusion Maia, The Ocean Villas, Furama, Hyatt, Premier Village...

Bác báo email, e gửi chi tiết bảng giá & voucher hạt dẻ ưu đãi bên em cho bác lựa chọn nhé.
Bạn gửi vào email này giúp mình: [email protected]

Cả ở Hội An lẫn Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng nhé.
Hội An: Palm Garden còn Đà Nẵng Fusion và Ocean.

Cám ơn Bác.

Tập Lái
18/4/15
18
7
3
35
Hà Nội
nauchengon.com

Bác ibox em cái bảng giá chi tiết với, em cũng đang tìm hiểu, cơ mà em thấy tầm tháng 7 cũng hay có mưa bão lắm chỉ sợ năm nay nó đổi hướng

• Like
Reactions: hang_xeng
26/5/15
29
10
8
34
Bác lên các rs khúc ngũ hành sơn ở đã hơn: Fusion Maia, The Ocean Villas, Furama, Hyatt, Premier Village... đẹp lắm bác ak

Status
Không mở trả lời sau này.