Hạng B2
21/11/11
415
59
28
Các anh em, các bác các thím, ai biết điểm du lịch sang trọng, trên đường lên TP Đà Lạt, giới thiệu em với.

Em biết giữa đường lên Dalat đi ngang Bảo Lộc và Đức Trọng, ai biết có điểm Resort hay Khách sạn nào sang và đẹp ở 2 khu vực này không?

Ngoài 2 điểm đó, ai biết điểm nào hay trên đường đi từ TPHCM lên TP Dalat, chia sẻ em luôn nha.

Cám ơn rất nhiều

• Like
Reactions: kinhsang
Hạng B2
14/9/07
138
21
18
54
Các anh em, các bác các thím, ai biết điểm du lịch sang trọng, trên đường lên TP Đà Lạt, giới thiệu em với.

Em biết giữa đường lên Dalat đi ngang Bảo Lộc và Đức Trọng, ai biết có điểm Resort hay Khách sạn nào sang và đẹp ở 2 khu vực này không?

Ngoài 2 điểm đó, ai biết điểm nào hay trên đường đi từ TPHCM lên TP Dalat, chia sẻ em luôn nha.

Cám ơn rất nhiều
Khu du lịch thác Dambri nha bác. Đẹp và bình yên.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Bảo lộc hoặc Đức trọng không có resort tầm 4, 5* như Dalat đâu bác.
Khu đèo chuối thì có KDL Madagui, có cụm gồm 2 phòng villa và 1 hồ bơi riêng, khá cao cấp, biệt lập.
Còn Dilinh từ QL20 rẽ phải QL28 (hướng đèo Gia bắc về Phan thiết) đi khỏang 6km có Juliets Villa resort, thật ra chỉ là một cụm nhà biệt lập, có hồ bơi nhỏ, nằm cạnh thác nước, khung cảnh nghỉ dưỡng, rất thích hợp cho bọn Tây ghé relax, chủ nhân chồng Tây vợ Việt rất thân thiện.
https://goo.gl/maps/1serKwWPY982

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
Ana Mandara Dalat đang có KM tháng 3, đúng 5* như ý bác chủ.
Chú ý phòng Petit room là loại thấp nhất, nếu cần thì upgrade lên phòng tốt hơn
Resort sang trọng ở Bảo Lộc, và ở Đức Trọng

Hạng B1
21/6/10
93
4
8
Q11- Saigon
khu nghỉ dưỡng và vui chơi DamBry Bảo Lộc. có khu bugalow. không tính phí vé vào cổng và được tham gia tất cả các chò chơi luôn. thích nhất là tàu ray trượt ăn đứt singapore.

• Like
Reactions: datnt
Hạng B2
21/11/11
415
59
28
cám ơn mấy bác nhiều nhé, để em xem Madagui thế nào, Dalat thì em đã có điểm rồi

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Có bác nào đi ĐL dịp đám giỗ này ko nhỉ? Em đi ngày 05/04 (thứ 5) nhưng chưa chốt giờ. Em ở Du Parc.