Hạng B1
20/6/19
58
44
3
29
HUD xây dựng nhà Khu đô thị xấu thật, tư duy nhà nước làm nhà nhìn chán quá. Mấy khu của Hud ngoài Hà Nội bỏ hoang bao năm xuống cấp trầm trọng nên mặc dù thích vị trí của khu này mà cđt làm không có tới nên cũng phải cân nhắc.

Đúng rồi bác. Kiểu năng lực ko mạnh thì chia sẻ với một bên đơn vị khác vào cùng bắt tay nhau làm cho rực rỡ. Sau đồng bộ dân về ở cây cành hoa lá chắc cũng ko đến nỗi tệ :D
Thời buổi này hàng sở hữu lâu dài còn ngậm nữa là hàng 50 năm.

Ừhm, em nghe thấy giá ngon mà thấy hàng 50 năm. Nói chung tùy tình hình nhà đầu tư hoặc người có tiền. Chứ em sau cũng muốn có nhà ra sổ. Còn làm được nhiều việc.

Tập Lái
8/8/19
41
19
8
34
Quận 2
Giá có VAT chưa bạn?
Mua từ An Lộc có gì tốt hơn mua nền cũng khu này đang được rao bán lại?
Giá đã bao gồm VAT bạn nhé, còn về việc mua từ An Lộc có gì tốt hơn mình đã phân tích như trong bài viết, so về giá có thể bạn mua lại sẽ tốt hơn mua ở An Lộc, nhưng về tiến độ đóng tiền hoặc nhu cầu vay ngân hàng thì theo mình mua của An Lộc sẽ tốt hơn, điểm lợi thứ 2 là nhà đã xây dựng trong khu An Lộc nên nếu bạn mua cũng sẽ yên tâm hơn.
Nếu bạn cần thêm thông tin chi tiết bạn cứ ib mình nhé

Tập Lái
3/8/18
14
13
3
Cơ hội cái nỗi gì em khuyến cáo các bác muốn mua Đông Tăng Long qua bên hoán đổi có sổ mà mua. Mua của thằng TLH cho tụi nó đè đầu ra vặt lông làm thịt ko biết đời cháu mình đã cầm được cái sổ trong tay hay ko nữa. Bên Thủ Thiêm một công ty con của TL đang bị khách hàng kiện do đè khách ra vặt lông trắng trợn kìa.

• Like
Reactions: Bovit and kebuomhoa
Hạng D
29/12/14
1.776
7.865
113
Theo em, ở việt nam luật thay đổi và cập nhật liên tục, nên 50 năm là chu kf quá dài để đánh giá. Bản chất khu đất này là quy hoạch đất ở tại kcn cao, nên việc gia hạn sau 50 năm là khả thi. Mường Thanh có sổ còn bị thu hồi được, nên em cảm thấy, rất khó nói điều gì.
Em chỉ chia sẻ góc nhìn của em.

• Like
Reactions: dautubds365.com
Hạng D
26/8/05
3.937
22.860
133
Theo em, ở việt nam luật thay đổi và cập nhật liên tục, nên 50 năm là chu kf quá dài để đánh giá. Bản chất khu đất này là quy hoạch đất ở tại kcn cao, nên việc gia hạn sau 50 năm là khả thi. Mường Thanh có sổ còn bị thu hồi được, nên em cảm thấy, rất khó nói điều gì.
Em chỉ chia sẻ góc nhìn của em.
Mình thực sự nể những người dám nghĩ và viết được những câu như này.
Em sẽ thành công, vì không có gì em không dám.